Maombi ya Vita vya Kiroho Dhidi ya Wachumba wa Ndoa

6
15331

Isaya 14:27:
27 Kwa maana Bwana wa majeshi amekusudia, na ni nani atakayeondoa? na mkono wake umeainishwa, ni nani atakayewarudisha?

Mungu ameamuru ndoa kwa faida, kwa hivyo kila mingilio la ndoa lazima apingwe na nguvu, nguvu ya sala. Kama mwamini aliyeolewa, lazima ulinde ndoa yako kutoka kwa waingie. Waingiliaji wa ndoa ni mawakala wa kibinadamu wa pepo ambao wametumwa kutoka shimo la kuzimu ili kuharibu ndoa. Waingili hao wanaweza kuwa wanaume au wanawake, wavulana au wasichana, wanafamilia na jamaa, wafanyikazi wa kufanya kazi na wenzake nk Tumeandaa sala 20 za vita vya kiroho dhidi ya wahusika wa ndoa. Maombi haya ya vita vya kiroho vitatumika kama mwongozo wakati tunapigana vita vya kiroho kwa wokovu wa ndoa yetu.

Lazima uombe ibilisi nje ya ndoa yako. Lazima ufanye nyumba yako ya uzazi iwe moto sana kwa mwanamke au mwanaume yeyote wa ajabu, lazima ufanye nyumba yako ya uzazi iwe moto sana kwa jamaa mbaya ambayo atataka kukosa kukuongoza. Lazima uwe thabiti katika sala unapokuwa ukikomboa ndoa yako kutoka kwa waingizwaji. Ninaomba kwamba mkono wa Mungu utakuongoza kila wakati unapohusika katika sala hizi za vita vya kiroho dhidi ya waingiaji wa ndoa. Ndoa yako itafaulu kwa jina la Yesu.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Maombi ya Vita vya Kiroho Dhidi ya Wachumba wa Ndoa

1. Ninapunguza kila mbunifu wa migogoro na uhasama katika ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

2. Naachilia ndoa yangu kutoka kwa mikono ya wabuni, kwa jina la Yesu.

3. Kila nguvu inayojaribu kukatisha ndoa yangu ifanyike aibu, kwa jina la Yesu.

4. Waovu wote wa nyumbani wanaopigana dhidi ya nyumba yangu waaibike leo, kwa jina la Yesu.

5. Ninapokea ukombozi kutoka kwa kila shamba mbaya la walioingia ndani ya ndoa yangu

6. Ninapunguza roho ya chuki na uhasama dhidi ya ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

7. Ninaharibu na kudhoofisha kila mpango wa Shetani dhidi ya ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

8. Ninaokoa ndoa yangu kutoka kwa mikono ya wavunjaji wa ndoa kwa jina la Yesu.

9. Ninafuata, nichukue na nikurejesha ndoa yangu kutoka kwa mikono ya wavunjaji wa ndoa, kwa jina la Yesu.

10. Kila athari mbaya ya mvuto wa nje katika ndoa yangu, igezwe kabisa, kwa jina la Yesu.

11. Bwana, futa na unipe ruhusa kwa kila shauri baya lililowekwa dhidi ya ndoa yangu kwa jina la Yesu ..

12. Kila nguvu inizuia mimi kama mke kuheshimu na kupeana ukichwa wa mume wangu, kupooza, kwa jina la Yesu.
13. Kila fikira, mawazo, mpango, uamuzi, hamu na matarajio ya talaka na kujitenga dhidi ya nyumba yangu visifanywe, kwa jina la Yesu.
14.Washawishi wa ndoa, sikia neno la Bwana: Hautavunja ndoa yangu kwa jina la Yesu.

15. Ninafunga nguvu zote nikila uamuzi wa mume wangu wa kunioa, kwa jina la Yesu.

16. Acha wakala mbaya wa kibinadamu akila upendo wangu kutoka moyoni mwa mume wangu autapishe, kwa jina la Yesu.

17. Baba, ninafunika ndoa yangu na damu ya Yesu Kristo.

18. Acha mahusiano yoyote ya nje ya ndoa na "wenzi" wengine waliopo kwenye ndoa yangu yakomeshwe kwa jina la Yesu.

19. Ninavunja kila nafsi kati ya mume wangu na mwanamke yeyote wa ajabu kwa jina la Yesu

20. Namkomboa mume wangu kutoka mikononi mwa watapeli wabaya, kwa jina la Yesu

Asante Yesu kwa kulinda ndoa yangu kwa jina la Yesu.

 

 


Maoni ya 6

  1. Tafadhali niombee nimekuwa nikiomba na wewe sasa kwa siku 23 zilizopita !! Imesaidia lakini mume wangu anaendelea kutunza siri na kutafuta wanawake kwenye Facebook kutoka zamani au ni nani atakayempa kucheza & mtoto wake pia amekuwa mbali ya kujaribu kuvunja ndoa yetu Stepson amekuwa ananiheshimu sana ”baada ya mume wangu anaendelea kumpigia simu kulalamika juu yangu au kujadili chochote & chochote ambacho tumezungumza ambacho kinapaswa kuwa siri kati ya mume na mke ”binti yangu wa kambo- pia amesababisha ujeshi nilikuwa nikisali naye na kwa wakati wote wa kuwa na Mtoto wa 1 pamoja mtoto alikuja 4mos mapema fanya kwa Stepson wangu kumtendea vibaya yeye aliita kila siku kwa sala nitamwombea kila siku yeye na Baby lakini pia alikuwa mdanganyifu baada ya yote niliyofanya kumsaidia alileta mkanganyiko mwingi hata baada ya kuniambia kuhusu mume wangu na mtoto wake wakinizungumzia wakitumia lugha isiyo na heshima wakati wananirejelea mume wangu aliruhusu mtoto wake kunishambulia kwa maneno mbele yake na hakufanya chochote kumrekebisha na mwishowe ilibidi nimwambie Stepson wangu mbele ya mume wangu juu ya jinsi wote wawili walikuwa wakinijadili na jinsi wote wawili wanavyotamani nitakufa ili Baba yake awe huru na jinsi Stepson alifurahi kuwa baba yake alikuwa akinidanganya ”ilinivunja moyo kwa sababu nilifikiri nilikuwa karibu Stepson wangu kabla ya haya yote kutokea alikuwa akinipigia simu kila siku kwa maombi kwa sababu hakuwa na kazi ”lakini pia angeniambia mambo juu ya baba yake kwa kujiamini” & Nilimwamini pia lakini Stepson alirudia yote niliyomshirikisha mimi na mume wangu hatukuwahi kurudia neno moja la kile Stepson yangu alishiriki nami hadi leo na binti-wa-sheria ambaye alikuja kunipinga nyuma ya mgongo wangu akisema mambo ambayo sikuwa nimefanya kila siku ni kumuombea & ndoa & ukosefu wa heshima uje yeye Stepson wangu kwake alitumia dhidi yangu kujiokoa na kusababisha machafuko zaidi katika ndoa yangu na mume wangu na nilimuuliza aache kutumia jina langu kila wakati atakuwa na kutokubaliana na Stepson wangu & kuumiza kwangu kunaendelea mume wangu anaongea kwa hi mtoto wa mimi niko mbele yangu kando sipo "hajajaribu kunisimama nadhani kwa sababu anajua alichonitendea pia" Najua kwamba kile binti-mkwe wangu alisema kwa sababu mimi na mume wangu tuliongea juu ya kila kitu ambacho alinirudia mimi amesema yangu alisema jambo moja juu ya sehemu yake katika hali hii ”anaendelea kuwapa wanawake wengine haswa moja sasa hivi na ninaenda bila vitu kwa nyumba yetu mwenyewe hasn ' niliweka kwenye kitu chochote anachomiliki Nimeolewa naye kwa miaka 3 nilihama kutoka Houston kwenda Beaumont kwa sababu tayari alikuwa na nyumba hapa alikuwa akihamia Houston kwa sababu mama yangu mzee yupo watoto wangu wajukuu lakini hakuheshimu neno kwa hivyo nilihamia kuwa naye kama Mchungaji mke najua hii ni mengi lakini ninahitaji Wanyanyasaji wa Maombi kuomba pamoja nami na kwa ajili yangu na mume wangu-asante !!

    Mungu akubariki 🙏🏽❤

    Shelia Gallien Gerard

  2. Omba mume wako asiwe mkali au mkali kwako. Omba dhidi ya mahusiano yote ya siri, ujumbe wa kijamii, maandishi, ambayo ni dhidi ya ndoa yako na kwamba iharibiwe na kuuawa na kamwe isifufuke. Kwamba mumeo anakupenda kama Kristo alilipenda kanisa. Kwamba anakuheshimu wewe na ndoa yako. Kwamba mahusiano yote ambayo yako kinyume na ndoa yako naye auawe hayatafufuliwa. Kwamba mumeo atoe roho yake kwa Yesu. Kwamba Mungu anakugeuzia moyo wake. Kwamba anakupenda kama anavyojipenda mwenyewe. Vita ni vya Bwana. Endelea kuomba haitakuwa bure. Kupitia Yesu ushindi ni wako.

  3. Niombee mwingiliaji anajaribu kutenganisha ndoa yangu mimi hutuma kiharusi kutoka mbinguni kwa kila mtu anayejaribu kuingilia ndoa yoyote kwa jina la Yesu

    • Tafadhali omba Mke wangu. Aliniacha na anataka devorce. Ninamwombea kila usiku. Kwamba atarudi kwa jina la Yesu. Wavulana wangu wana miaka 6 na 3. Tafadhali Yesu anionyeshe cha kufanya. Neno lako lisiwe bure.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.