40 Maombi ya Uokoaji Kutoka kwa Ucheleweshaji wa Ndoa

1
8783

Habakuku 2: 3:
3 Kwa maana maono haya bado ni ya wakati uliowekwa, lakini mwisho utasema, na sio kusema uwongo: ijapokuwa yanangoja, subiri; kwa sababu hakika itakuja, haitafika.

Sio mapenzi ya Mungu kwa yeyote wa watoto wake kungojea miujiza yao bure. Sio ucheleweshaji wote unatoka kwa Mungu. Tunaelewa kuwa kila wakati kuna wakati wa kungojea miujiza yako unayotaka, lakini lazima tujue tofauti kati ya kumngojea Bwana na kupingwa na shetani. Katika kitabu cha danieli, maombi ya Danieli yalicheleweshwa kwa siku 21, hata wakati majibu yalipotumwa siku ya kwanza, shetani na mashetani wake walipinga majibu kwa siku 21, lakini mshukuru Mungu kwa ushindi wa kawaida kwa danieli. Tazama Danieli 10: 13-21. Leo tunazingatia ucheleweshaji wa ndoa, na nimeandaa 40 maombi ya ukombozi kutoka kwa kuchelewa kwa ndoa. Maombi haya ya ukombozi ni ya watunzaji wanaostahiki na wahitimu ambao wanamwamini Mungu sana kwa mafanikio ya ndoa. Mungu wetu ni Mungu wa uwezekano, haijalishi umesubiri kwa muda gani, Mungu aliyeanzisha ndoa tangu mwanzo atakutembelea leo.

Kama muumini, lazima ujue kuwa bila kujali hali unayopata, huwezi kamwe kudharauliwa. Unaweza kuomba mwenyewe kutoka kwa hali na hali yoyote. Shida na Wakristo wengi ni kwamba hawaombi. Daima wanatafuta wakandarasi wa maombi ambao watawaombea. Wakati hauombi huwezi kamwe kuepuka upinzani wa pepo. Kwa mfano ikiwa unaamini Mungu kwa ndoa yako mwenyewe, basi lazima ushiriki maombi haya ya ukombozi kutoka kwa kuchelewa kwa ndoa. Lazima uiombe kwa bidii na kwa fujo. Lazima ukuze imani ya ukaidi juu ya madhabahu ya sala. Inahitaji imani ya ukaidi kushinda vizuizi vya ukaidi. Naona Mungu akileta miujiza yako ya ndoa leo kwa jina la Yesu.

40 Maombi ya Uokoaji Kutoka kwa Ucheleweshaji wa Ndoa

1. Baba, nakushukuru kwa sababu miujiza yangu imekuja.

2. Baba acha huruma yako itawale juu ya kila hukumu katika maisha yangu kwa jina la Yesu.

3. Bwana, fungua macho yangu kuona sababu ya kucheleweshwa kwa ndoa yangu kwa jina la Yesu

4. Nisaidie Bwana, kushinda kuchelewa kwa ndoa hii kwa jina la Yesu

5. Kila fikira za adui dhidi ya maisha yangu ya ndoa ziangamizwe, kwa jina la Yesu.

6. Kwa damu ya Yesu mimi huangamiza kila spoti inayopigana dhidi ya hatima yangu ya ndoa kwa jina la Yesu.

7. Ninafuta kila ujanja wa shetani anayepiga vita dhidi ya hatima yangu ya ndoa, kwa jina la Yesu.

8. Kila nguvu mbaya ya kuvutia watu wasio sawa kwangu iweze kupooza, kwa jina la Yesu.

9. Ninavunja kila agano la kutofaulu kwa ndoa na ndoa ya marehemu, kwa jina la Yesu.

10. Ninafuta kila harusi ya kiroho iliyofanywa kwa uangalifu au bila kujua kwa niaba yangu, kwa jina la Yesu.

11. Ninaondoa mkono wa uovu wa nyumbani kutoka kwa maisha yangu ya ndoa, kwa jina la Yesu.

12. Hebu kila uchukizo, milipuko, kizungu na shughuli zingine mbaya za kiroho zinazofanya kazi dhidi yangu, ziangamizwe kabisa kwa jina la Yesu.
13. Ninaamuru vikosi vyote vya udanganyifu mbaya, kuchelewesha au kuzuia ndoa yangu kuharibiwa kabisa, kwa jina la Yesu.

14. Acha alama zote za kukinga ndoa ziondolewe, kwa jina la Yesu.

15. Bwana, upya ujana wangu upya na uniweke kwa mafanikio ya ndoa yangu kwa jina la Yesu

16. Baba, moto Wako uondoe kila silaha ya Shetani iliyowekwa dhidi ya uvumbuzi wangu wa ndoa kwa jina la Yesu.

17. Bwana, fafanua maovu yote ya ibilisi dhidi yangu kupitia chanzo chochote na wakati wowote kwa jina la Yesu.

18. Baba, kwa damu yako ya utakaso, nisafishe kwa kila dhambi ambayo inaweza kuwa inazuia uvumbuzi wangu wa ndoa kwa jina la Yesu.

19. Ninachukua tena ardhi yote ambayo nimepoteza adui, kwa jina la Yesu.

20. Natumia Nguvu kwa jina na damu ya Yesu kwa hali yangu ya ndoa kwa jina la Yesu

21. Ninaomba damu ya Yesu kuondoa matokeo yote ya shughuli mbaya na kukandamiza, kwa jina la Yesu.

22. Ninavunja athari ya kisheria ya kitu chochote cha shetani kilichowekwa juu yangu kutoka kwa chanzo chochote, kwa jina la Yesu.

23. Wacha maadui wote wa Yesu Kristo wakifanya kazi dhidi ya maisha yangu wazi, kwa jina la Yesu.

24. Ninajikomboa kutoka kwa ujanja wowote wa kishetani dhidi ya maisha yangu kwa jina la Yesu.

25. Ninatangazia haki ya adui kutesa mpango wangu wa kufunga ndoa, kwa jina la Yesu.

26. Ninavunja kila utumwa wa kuchelewesha ndoa na kurudishwa kwa jina la Yesu.

27. Ninafunga na nyara mali za kila shujaa aliyefunga ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

28. Wacha malaika wa Mungu aliye hai warudishe lile jiwe ambalo linazuia uvumbuzi wangu wa ndoa, kwa jina la Yesu.

29. Ninaondoa jina langu kwenye ungano la wachawi na wachawi, kwa jina la Yesu.

30. Mungu aamke na acha adui wote nyuma ya ucheleweshaji wangu wa ndoa watawanywe, kwa jina la Yesu.

31. Wacha moto wa Mungu uondoe mawe yasizuie baraka zangu za ndoa, kwa jina la nguvu la Yesu.

32. Wacha wingu ulizuia mwangaza wa jua na utukufu wangu utawanyike, kwa jina la Yesu.

33. Roho zote mbaya zinazosababisha shida katika maisha yangu ya ndoa zifungwe, kwa jina la Yesu.

34. Ujauzito wa vitu vizuri vilivyo ndani yangu hautatolewa kwa nguvu yoyote ya kinyume, kwa jina la Yesu.

35. Bwana, natangaza kwamba nitaolewa kwa utukufu mwaka huu kwa jina la Yesu.

36. Ninakataa kila roho ya ucheleweshaji katika maeneo yote ya maisha yangu, kwa jina la Yesu.

37. Ninapokea mwenzi wangu aliyewekwa na Mungu leo, kwa jina la Yesu.

38. Ninasimama dhidi ya kila roho ya kukatisha tamaa, hofu, wasiwasi na kufadhaika, kwa jina la Yesu.

39. Bwana, tikisa mbingu na dunia na uteleze mafanikio yangu ya ndoa kwa jina la Yesu.

40. Asante Yesu kwa mafanikio ya ndoa yangu.

Matangazo

1 COMMENT

  1. Mchungaji Mpendwa Chinedum,
    Mungu aliniongoza kwenye wavuti yako leo, na ninamsifu na kumshukuru kwa hiyo, na kwa ajili yako. Nimesimama katika pengo sasa hivi, kwa mpendwa wangu, mzuri, nyeti, mkarimu, na mtu mzuri, Joe. Sote tuko katika miaka ya 60. Mungu alituleta pamoja miaka minne iliyopita, baada ya sisi wawili kuwa single kwa miaka kadhaa na, kimsingi, tulikataa kuwa na uhusiano mzuri tena. Karibu mwaka mmoja kabla ya kukutana, Mungu aliniambia kuwa alikuwa anajivunia mimi kwa masomo yote ambayo nimejifunza maishani mwangu (nilikuwa na umri wa miaka 26 wakati huo) na aliniambia kwamba nilikuwa na masomo mengi zaidi ya kujifunza na uponyaji kuwa na lakini hiyo inaweza tu kufanywa katika "uhusiano" na aliniuliza ikiwa niko tayari kufanya hivyo. Jibu langu lilikuwa "ndio, nitafanya chochote utakachouliza".
    Mimi na Joe tulikutana karibu mwaka mmoja baadaye, kazini. Tulikuwa marafiki. Alikuwa akinipenda, lakini nilimshikilia kwa urefu wa mikono kwa miezi 6 hadi alasiri moja tukatoka kwenda kwa burger, ambayo tulifanya mara kwa mara. Jioni hiyo, Mungu aliruhusu mizani ianguke kutoka kwa macho yangu na Nikamuona mtu huyu kwa uzuri wake wote kwa mara ya kwanza.
    Tulianza kuchumbiana, na tukajihusisha mnamo Julai 2019. Nilikulia katika familia isiyofaa sana na mama mwenye kuzaa kupita kiasi ambaye hakuwa KABISA na aliendesha familia, na haswa baba yangu. Kabla ya uchumba wetu, nilianza kuwa MAMA yangu !! Niliichukia, lakini sikujua jinsi ya kuacha. Niliogopa. Joe hakujua jinsi ya kuishughulikia, na akaanza urafiki na mwanamke mwingine. Tuliachana siku nilipogundua. Nilifadhaika kabisa, na yeye pia aliumia sana. Alikuwa ameheshimu tabia za zamani kwa sababu hakujua nini kingine cha kufanya.
    Baba yake alikuwa mhudumu wa Pentekoste, na alikulia kanisani, na ni muumini, lakini alikuwa ameufanya moyo wake kuwa mgumu. Ninaamini kwa sababu ya machungu makubwa ambayo amepata katika maisha yake.
    Tulipoachana, Oktoba iliyopita, nilianza msimu wa sala na kutafuta na kumwomba Mungu afanye kazi katika maisha yangu na anionyeshe kasoro zangu za tabia na anisaidie kuzishinda.
    Mungu alituma watu na fasihi katika maisha yangu ambayo yamenibadilisha kimiujiza !!! Nimeweza kuvunja vifungo vya familia yangu ya dhambi ya asili na Mungu amenisaidia kubadilisha sio tabia yangu tu, bali aliboresha akili yangu (ambayo nilikuwa nimeomba kwa miaka kadhaa iliyopita).
    Mimi na Joe tuliungana tena Januari mwaka huu. Ilikuwa ya ajabu na iliyojaa neema. Alikuwa ameshuka moyo sana, na sio mtu wake mwenye furaha, mwenye macho mawili kwa miezi michache ya kwanza, lakini polepole alifanya kazi kwa njia hiyo na yule mtu niliyempenda na kumwabudu alikuwa amerudi !!
    Akaniambia kuwa anataka kuchukua vitu polepole, nikakubali.
    Karibu miezi mitatu iliyopita, nilianza kuzungumza juu ya kuuza nyumba yangu, ambayo nimekuwa nikifikiria kwa muda, na alijua hilo. Aliniambia kwamba alitaka tuishi karibu na ziwa, ili apate kufurahiya kustaafu kwake, mwishowe. Kwa hivyo, tumekuwa tukitafuta hafla ya mali kwenye laini. Sikuisukuma hii hata kidogo. Sikushinikiza chochote katika uhusiano wetu mpya. Tulikuwa na kitu kipya kabisa, na kilikuwa cha kupendeza. Tumeweza kuzungumza na kushiriki mioyo yetu sisi kwa sisi. Nimekuwa mtu "salama".
    Ninajua juu ya uhusiano wake wa zamani. Ndoa yake ya kwanza, akiwa na umri mdogo sana, alizaa mtoto wa kiume haraka sana. Mkewe alikuwa na umri wa miaka 19 tu na baada ya mtoto kuzaliwa, aliamua kuwa anavutiwa zaidi na tafrija na kulala karibu. Joe alikuwa amejitolea kufanya kazi na kuandalia familia yake. Na, usaliti wake ulimuumiza sana. Hajawahi kuwa na uhusiano "unaofaa" tangu hapo. Kila uhusiano ulikumbwa na ukafiri na uwongo, na alikuwa hata na mwanamke mmoja ambaye alimnyanyasa.
    Jana, alikuja nyumbani kwangu baada ya kuwa hatujaonana kwa takriban siku 4. Nilijua kuna kitu kimeibuka na mwenendo wake. Nilipomuuliza, alisema sio mimi kabisa, akasema "ni mimi, nimevunjika na sijui jinsi ya kurekebisha". Nilimwambia kwamba sisi sote tumevunjika, na ni Mungu tu anayeweza kuturudisha pamoja. Alikubali, na tukaomba pamoja.
    Aliniambia kuwa, tena, wakati tumeanza kuzungumza juu ya kujitolea, anaogopa. Alisema kuwa ikiwa "yuko tayari" kutulia itakuwa pamoja nami, lakini hafikiri yuko tayari, kwa kweli, alisema hajui anachotaka. Halafu, aliniambia kuwa anaogopa kwamba ikiwa atajitolea kwangu kwamba nitamwacha, kwamba nitamtaka mtu mwingine mwishowe kwa sababu aliniambia amekuwa na shida ya erectile kwa karibu miezi 18. Aliniambia kuwa aliumizwa vibaya katika uhusiano huo wa kwanza hivi kwamba anaogopa kufungua mwenyewe na kuamini tena.
    Tulikuwa na wakati mzuri, wa karibu wa kihemko pamoja ambapo tuliongea kwa uaminifu na wazi. Aliniambia kuwa haelewi kwa nini ninampenda na nampenda sana. Na, najua anaogopa hiyo itaondoka. ANATAKA kunioa, lakini anaogopa sana. Kwa hivyo, imenibidi nimwachilie huru. Najua kuwa hii ni ya muda tu.
    Nilimwambia kuwa nampenda bila masharti, na sio lazima afanye chochote kupata upendo huo, na kwamba hakuna kitu anachoweza kufanya ambacho kitanifanya nisimpende, na kwamba nitampenda siku zote. Aliniambia kuwa napaswa kuwa mwangalifu kwa kile ninachosema. Nilipouliza ni kwanini, akasema "kwa sababu nitaweza kukushikilia siku moja". Nikamwambia natumai atafanya hivyo.
    Kabla hajaondoka, aliniangalia kwa sura na kwa macho ambayo sijawahi kuona hapo awali. Ilikuwa sura nzuri zaidi ambayo sijawahi kuona. Ilikuwa upendo. Nilimuuliza anitazame tena alipokuwa mlangoni na alipogeuka, ilikuwa sura ile ile. Iliyeyusha moyo wangu. Akaniambia ananipenda.
    Kwa hivyo, nimesimama pengo lake, nikiombea ukombozi wake kutoka kwa roho ya woga, na ya kuchanganyikiwa. Ninajua kwamba ninajua kwamba ninajua kwamba Mungu anafanya kazi katika moyo wake, akili, na roho yake hivi sasa.
    Inanivunja moyo kuona mtu huyu mrembo, ambaye Mungu amenipa kunisaidia kuwa mwanamke niliyeumbwa kuwa, anaumia sana na kuishi na vidonda vya zamani ambavyo vinamzuia kutoka kwa ndoa yenye mwelekeo wa Mungu, mzuri. ya mioyo yetu.
    Asante kwa kusoma hii, na tafadhali mwombee kama Mungu anakuelekeza, na mimi nivumilie na niombe kwa utoaji wake, uponyaji, na urejesho.
    Asante, na ubarikiwe.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa