Maombi 30 ya Vita dhidi ya Talaka

3
8201

Malaki 2: 15-16:
15 Na je! Hakufanya moja? Bado alikuwa na mabaki ya roho. Na kwa nini moja? Ili apate kutafuta uzao wa kiungu. Kwa hivyo jihadharini na roho yako, asiwache mtu yeyote amtapelie mke wa ujana wake. 16 Kwa maana Bwana, Mungu wa Israeli, anasema kwamba anachukia kuachana, kwa kuwa mtu afunika vurugu na vazi lake, asema Bwana wa majeshi: kwa hivyo jihadharini na roho yenu, ili msifanye kwa udanganyifu.

Talaka ni kufutwa kwa kisheria au kumaliza ndoa na mahakama. Hii ni kinyume na mapenzi ya Mungu kwa kila mtoto Wake. Mungu alisema wazi katika Malaki 2:16 "Nachukia talaka". Talaka ni ya shetani, ni kazi zake, kama mtoto wa Mungu lazima ulinde ndoa yako kutokana na shambulio la shetani. Maisha ni vita na shetani atashindana kila wakati na kila jambo jema ambalo Mungu amefanya katika maisha yako. Leo tutakuwa tukijishughulisha na sala 30 za vita dhidi ya talaka. Hii sala za vita itakupa nguvu unapoilinda ndoa yako kutokana na uharibifu.

Maombi haya ya vita dhidi ya talaka imeandaliwa kwako breakthrough. Mungu kamwe hajapanga ndoa kumaliza kwa talaka. Alianzisha ndoa kwa ushirika wenye upendo wa mwanamume na mke wake. Shetani kila wakati amekuwa mvumbuzi wa vitu vizuri, ndiye anayehusika kwa kila ubaya tunaona kwenye ndoa zetu. Shetani ni kama jogoo, ikiwa kabati yako sio safi, itaingia, kwa njia ile ile lazima utakasa ndoa yako na sala za vita vya kila wakati, omba kila wakati kuokolewa kwa ndoa yako. Njia pekee ya kupinga ibilisi ni kupitia sala. Maombi yako madhubuti leo yatavunja umiliki wa shetani kwenye ndoa yako katika Yesu kwa jina la Yesu.

Maombi 30 ya Vita dhidi ya Talaka

1. baba nakushukuru kwa taasisi ya ndoa.

2. Bwana, nisamehe dhambi zangu ambazo zilinileta katika hali hii kwa jina la Yesu

3. Bwana, nisamehe ikiwa uchaguzi wa mwenzi wangu umekosea tangu mwanzo kwa jina la Yesu

4. Bwana ,rekebisha ndoa yangu kutoka msingi katika jina la Yesu

5. Baba, kwa nguvu ya utakaso wa damu ya Yesu, safisha ndoa yangu kutoka kwa kila jeraha la kihemko kwa jina la Yesu.

6. Ninamfunga kila mtu hodari akipinga nyumba yangu, kwa jina la Yesu.

7. Kila ndoa mbaya ya kiroho iliyoguswa na mimi au kwa niaba yangu ifutwe, kwa jina lenye nguvu la Yesu.

8. Kila ndoa ya kiroho mbaya na mume / mke wa roho itolewe, kwa jina la Yesu.

9. Kila nyumba ya kiroho iliyo mbaya inayohusika nami iangamizwe, kwa jina la Yesu.

10. Ninafuata, nichukue na kunusuru ndoa yangu kutoka kwa mikono ya wavunjaji wa nyumba, kwa jina la Yesu.

11. Bwana, futa na kumpa ruhusa kila mshauri mwovu anayesema dhidi ya ndoa yangu kwa jina la Yesu.

12. Ninamfunga kila roho ya waharibifu nyumbani na talaka, kwa jina la Yesu.

13. Bwana, acha shoka lako la moto lianguke kwenye mzizi wa shida zangu za ndoa na ukate vipande vipande, kwa jina la Yesu.

14. Wacha kila nguvu inayopingana na kusudi la Mungu la ndoa nyumbani kwangu liangamizwe. Hiyo ni,

15. Kila kifaa kiovu cha adui kusababisha talaka katika ndoa yangu kiweze kufadhaika, kwa jina la Yesu.

16. Kila kifaa cha Shetani cha uharibifu wa ndoa kifadhaishwe katika ndoa yangu kwa jina la Yesu.

17. Kila mshale mbaya wa talaka uliyofukuzwa kwenye ndoa yangu unapaswa kuamuliwa na kuharibiwa kwa jina la Yesu.

18. Wacha kila uhusiano mwovu wa ndoa na wazazi wetu ukatwe vipande vipande, kwa jina la Yesu.

19. Wacha kila athari mbaya ya kuingilia nje katika ndoa yetu igezwe kabisa, kwa jina la Yesu.

20. Ninailaani kila roho ya uasi ndani yangu sasa !!! Ondoka katika maisha yangu kwa jina la Yesu.

21. Kila nguvu inanizuia mimi kama mume kuishi kama kichwa cha kweli inapaswa kupooza, kwa jina la Yesu.

22. Fatger, kwa damu ya jesus, nisamehe kutoka kwa kila dhambi ya kutoa mimba kwa jina la Yesu.

23. Roho mtamu mtakatifu, tusaidie kufanya marekebisho sahihi katika ndoa yetu.

24. Kila fikira, mawazo, mpango, uamuzi, hamu na matarajio ya talaka na kujitenga dhidi ya nyumba yangu visifanywe, kwa jina la Yesu.

25. Ninafunga na kutoa nguvu yoyote na shughuli za roho za talaka kwa jina la Yesu.

26. Shetani, sikia neno la Bwana, hautavunja ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

27. Ninaangamiza kila roho ya kutokuelewana kati yangu na mke / mume wangu, kwa jina la Yesu.

28. Ninafunga nguvu zote nikila uamuzi wa mke wangu / mume wangu kunioa, kwa jina la Yesu.

29. Wacha washirika wa kishetani wakila upendo wangu kutoka kwa moyo wa mke / mume wangu autapishe, kwa jina la Yesu.

30. Baba, nakushukuru kwa kujibu sala zangu

Matangazo

Maoni ya 3

  1. Tafadhali niombe nguvu kwa ajili yangu ili kupitia yale ambayo mume wangu amefanya. Tafadhali omba mapenzi ya Mungu, marejesho, ukombozi, na kuingilia kati. Mume wangu ameshikwa na Shetani, katika uchumba wa miaka 4, na mjane wake amepata ujauzito. Moyo wangu umevunjika, lakini Mungu amenipa amani katika dhoruba kali kama hiyo. Ninaamini Mungu ana mpango katika mambo ambayo sielewi. Mimi ni maisha ya pro, lakini ninapambana sana na wazo la mtoto huyu. Mungu aliruhusu kile nilichoomba dhidi ya. Mapenzi Yake yatimizwe. Nahitaji pia maombi ya hekima na uwazi. Niko kwenye njia panda kama hii. Tumeolewa karibu miaka 11 na tuna watoto 3 wachanga. Karibu ameibomoa familia hii. Mama yake mkwe wa nyumba alijua mimi na watoto, na aliendelea kumfuata.

  2. Tafadhali niombee mimi na hubby yangu kwa maridhiano, aliniacha nilipokuwa mgonjwa na ninakaa nyumbani kwake sasa, alikuwa akiishi ndani na nje kabla ya hapo na ni ndoa yangu ya pili na aliniachana na mengi, je! Mimi nina tamaa omba Mungu amguse moyo wake na kumrudisha mzima kwani yeye hajali sana juu yangu, akiishi maisha yake tu kama anapaswa kuwa mtoto wa Mungu

  3. Namaanisha mnamo Machi mwaka huu alinitenga na yeye husikiliza tu dada zake na watoto wake na ana miaka 55 sasa, namtegemea Mungu kwani siamini talaka na ninampenda sana.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa