Vidokezo 18 vya Maombi ya Vita Juu ya Kushughulika na Vikosi vya Ndoa ya Kupinga

1
7829

Mathayo 19: 6:
6 Kwa hivyo wao si wawili tena, lakini mwili mmoja. Basi, kile Mungu ameunganisha, mtu asiachiliwe.

Ndoa ni taasisi iliyoundwa na Mungu. Ni mapenzi ya Mungu kwa mtu kumwacha mama yake na baba yake, kuungana na mkewe na hao wawili watakuwa mwili mmoja. Leo tutakuwa tukijihusisha na alama 18 za sala za mapambano juu ya kushughulika na vikosi vya ndoa. Tunajua vizuri kuwa shetani huwa huko nje kila wakati kukatisha matarajio ya ndoa ya watoto wa Mungu, kiwango kikubwa cha ndoa zenye shida leo ni ushahidi wa kazi za mashetani katika maisha ya waumini. Kupitia hii maeneo ya sala ya vita, tutakuwa tunaweka giza hili nguvu za kuzimu ambapo wao ni kwa jina la Yesu. Tutakemea, kumfunga na kumtoa kila pepo wa ndoa kwenye familia yako leo kwa jina la Yesu. Wakati wake wa vita, kupinga ibilisi na atakimbia kutoka kwa ndoa yako milele. Amina

Kushughulika na Vikosi vya Ndoa ya Kupinga.

Je! Ni nini nguvu za ndoa za kupinga? Hii ni roho za pepo ambazo zinatishia amani ya kila ndoa. Nguvu hizi za kishetani zina jukumu la kila machafuko na machafuko katika ndoa. Wanandoa wengi sasa wanaishi kama wageni katika nyumba zao kwa sababu ya nguvu hii ya pepo. Kiwango cha juu cha talaka na kutokuwa mwaminifu katika ndoa ni ushahidi wa nguvu za ndoa za kufanya kazi. Kama mtoto wa Mungu, lazima uinuke na upinge shetani anayetishia ndoa yako. Usikae nyuma tu na umruhusu Ibilisi atawanye amani ndani ya nyumba yako, lazima ushiriki katika sala za vita. Maombi haya ya vita ya kushughulikia vita vya ndoa ni yale unayohitaji kupigana vita vya kiroho dhidi ya maadui wa ndoa yako. Mpaka unapoamka na kuomba, vikosi hivi vitaendelea kukukandamiza kwenye ndoa yako hadi watakapoharibu ndoa yako, lakini unavyo wapinga leo, naona Mungu wa marejesho, arudisha ndoa yako katika hali yake tukufu kwa jina la Yesu. Omba ombi hili la sala za vita na imani na upokee miujiza yako amen.

Vidokezo 18 vya Maombi ya Vita Juu ya Kushughulika na Vikosi vya Ndoa ya Kupinga

1. Ninaamuru washauri wote wabaya wanaosema dhidi ya ndoa yangu waanguke na kufa kwa jina la Yesu.

2. Kwa moto wa Mungu usiozimika, ninaharibu kila ushirika usio wa haki kati ya mume / mke wangu na mwanaume / mwanamke yeyote wa kushangaza, sasa !!!, kwa jina la Yesu.

3. Ninaamuru kila mkwe wa pepo, wafungulie maisha yao, kwa jina la Yesu.

4. Baba, ninatoa moto wako kwa kila mume wa roho na mke wa roho anayesababisha machafuko katika ndoa yangu kwa jina la Yesu

5. Kila laana ambayo imetolewa dhidi ya ndoa yangu, kufutwa na kurudishwa kwa mtumaji kwa nia ya jina la Yesu.

6. Kwa Damu ya Yesu, najisafisha kwa kila alama ya pepo ya kutokukosea kwa ndoa kwa jina la Yesu

7. Kila roho inayorithi kutoka kwa baba au mama yangu nyumba inayopigania ndoa yangu iende milele, kwa jina la Yesu.

8. Kila laana iliyotolewa dhidi ya ndoa yangu au maisha yangu ya ndoa, ivunjwe, kwa jina la Yesu.

9. Acha athari za kila sherehe iliyofanyika siku ya harusi yangu na ambayo imekuwa ikifanya kazi dhidi yangu, ifutiliwe na kuharibiwa, kwa jina la Yesu.

10. Kila mahari ya kiroho yaliyokusanywa kwa niaba yangu, ninakurudisha kwa mtumaji, kwa jina la Yesu.

11. Ndoa ya kiroho ya mume wangu / mke kwa mama / mama yake, inapaswa kufutwa, kwa jina la Yesu.

12. Nguvu yoyote ambayo inasema kwamba sitafurahi maisha yangu ya ndoa, yaweze kuharibiwa Sasa !!! kwa jina la Yesu.

13. Ninaamuru mume / mke wangu aliyekimbia arudi, kwa jina la Yesu.

14. Wewe roho ya uharibifu wa ndoa, fungwa, kwa jina la Yesu.

15. Ninaamuru kila laana kwenye ndoa yangu ibadilishwe kuwa baraka, kwa jina la Yesu.

16. Ninaamuru kila ubaya ambao marafiki wa ajabu wamefanya dhidi ya nyumba yangu ibadilishwe, kwa jina la Yesu.

17. Ninamwachilia mwenzi wangu kutoka kila ngome ya pepo, kwa jina la Yesu.

18. Asante Yesu kwa kujibu maombi yangu kwa jina la Yesu.

Matangazo

1 COMMENT

  1. Asante sana kwa uhakika wa sala yenye nguvu. Mimi hv nimejitenga na mume wangu kwa miaka kumi sasa, sisi hv watoto wanne, sasa anakaa na mwanamke mwingine ambaye ana mtoto kwake yeye sasa anataka talaka, nimeomba pia nimwombe arudi lakini ni yote athibitishe kuwa anataka kuondoka, pia miaka mitano katika kujitenga kwangu nilikutana na mtu ambaye anaonyesha kunipenda lakini huko Ufaransa sasa tumekuwa tukiongea nadhani nimeanza kupenda yeye nikiwachanganya haswa sasa kwenye mada yangu ya maombi

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa