Vidokezo 25 vya Maombi ya Marekebisho ya Ndoa

4
5849

Yoeli 2:25:
25 Nami nitarejeshea miaka ile ya nzige iliyokula, miwa, na nzige, na kijito, jeshi langu kubwa nililotuma kati yenu.

Tunatumikia Mungu wa ndoa Marejesho, haijalishi shetani ameshtusha ndoa yako, nataka umwamini Mungu kwa marejesho. Amini Mungu kwa marejesho tunaposhiriki hoja hizi 25 za maombi ya kurudisha ndoa. Mungu wetu hajachelewa, haijalishi machafuko unaweza kuwa unateseka kwenye ndoa yako hivi sasa, Mungu atarejeza. Labda mumeo au mke wako amekuacha, mwenzi wako sio mwaminifu kwako, kama mwanamke labda mumeo anakudhalilisha kwa mwili, amekuacha wewe na watoto, bila kujali suala kwenye ndoa yako, nataka uingie huko na mwamini Mungu kwa marejesho.

Marejesho inamaanisha Mungu anarudi kwako kile shetani ameiba kutoka kwako katika hali iliyoongezeka. Je! Shetani ameiba amani kutoka kwa ndoa yako? Tarajia amani katika hali iliyoongezeka, je! Shetani ameiba furaha yako katika ndoa, tarajia furaha iliyoongezeka kutoka kwa Bwana, haijalishi shetani amekuiba kutoka kwako Mungu atarudisha kwako katika hali iliyoongezeka. Usikate tamaa kwa Mungu, shiriki nukta hizi za maombi kwa moyo wako wote. Pointi hizi za maombi ya kurudisha ndoa zitasababisha mbingu kushuka kwa niaba yako, kurejesha ndoa yako.

Ndoa ilianzishwa na Mungu, na kila anachofanya Mungu, kitakuwa cha milele, hakuna shetani anayeweza kuiondoa, kwa hivyo nataka muinuke na kuhusika na hoja hizi za sala ili kuokoa ndoa yenu, mtaenda kusali kwa njia yenu kurudi kwenye raha ya ndoa, utaifunga mdomo wa shetani kuhusu ndoa yako katika jina la Yesu. Ikiwa mwenzi wako ndiye shida katika ndoa yako, utaenda kuomba kila nguvu ya kishetani inayomdanganya kwa jina la Yesu. Unapojihusisha na hoja hizi za sala ya kurudisha ndoa na imani leo, naona ndoa yako imerejeshwa kwa furaha katika jina la Yesu.

Vidokezo 25 vya Maombi ya Marekebisho ya Ndoa

1. Ninaamuru kila mvunjaji wa nyumba, anayehusika na machafuko katika ndoa yangu kukiri kwa moto, na mimi huvunja ubia wao wa Shetani hivi leo na ninatangaza kurejeshwa kwa ndoa yangu kwa jina la Yesu.
2. Washauri wote waovu dhidi ya nyumba yetu, kwa kutengwa kimya kwa jina la Yesu.

3. Ninatawanya mipango yote kati ya mwanaume / mwanamke yeyote wa ajabu na mume wangu / mke, kwa jina la Yesu.

4. Ninasababisha machafuko na chuki kubwa kati ya mume / mke wangu na mwanaume / mwanamke yeyote wa ajabu kwa jina la Yesu.

5. Nitapata neema na upendo wa mume wangu / mke, kwa jina la Yesu.

6. Ee Mungu amka na uokoe ndoa yangu mpendwa kutokana na kuoza kwa jina la Yesu

7. Mpendwa Roho Mtakatifu, mshtaki mwenzi wangu wa dhambi na urejeshe kwa Mungu kwa jina la Yesu.

8. Ninasimama dhidi ya mashindano yoyote ya wanawake wa ajabu au wasichana / wanaume na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.
9. Ninasimama dhidi ya sheria zozote za mapepo na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

10. Ninapingana na kutofaulu kwa kifedha na umaskini kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

11. Ninasimama dhidi ya mume na wake wa roho yoyote na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

12. Ninasimama dhidi ya alama zozote za mapepo na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

13. Ninasimama dhidi ya uharibifu wowote wa ndoa uliyopinga na huwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

14. Ninasimama dhidi ya roho yoyote ya woga na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

15. Ninasimama dhidi ya roho yoyote ya jazebel na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

16. Ninasimama dhidi ya roho yoyote ya baba kutoka upande wa baba au mama yangu na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.
17. Ninasimama dhidi ya laana yoyote ya ndoa na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

18. Ninasimama dhidi ya maagano ya ndoa ya anti na ninawaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

19. Ninasimama dhidi ya roho yoyote ya kutoelewa na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

20. Ninasimama dhidi ya uhusiano wowote wa kimungu kwa wazazi na kuwaamuru 'waniachilie na ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

21. Baba, ninaamuru marejesho saba mara saba katika familia yangu kwa jina la Yesu

22. Baba, ninaamuru marudio saba katika ndoa yangu kwa jina la Yesu

23. Baba, ninaamuru kurudishiwa mara saba katika maisha ya mwenzi wangu kwa jina la Yesu

24. Baba, ninaamuru marejesho saba ya amani katika ndoa yangu kwa jina la Yesu

25. Baba, ninaamuru kurudishiwa mara saba kwa furaha katika ndoa yangu kwa jina la Yesu

Asante Yesu kwa kurejesha ndoa yangu kwa jina la Yesu.

Matangazo

Maoni ya 4

  1. Baada ya kuwa kwenye uhusiano na mume wangu kwa miaka tisa, aliachana na mimi, nilifanya kila linalowezekana kumrudisha lakini yote yalikuwa bure, nilimtaka arudi sana kwa sababu ya mapenzi niliyonayo kwake, nilimsihi kila kitu, nilitoa ahadi lakini alikataa. Nilielezea shida yangu kwa mtu mkondoni na akapendekeza kwamba ni lazima ningewasiliana na skuta ya spela ambayo inaweza kunisaidia kupiga spell kumrudisha lakini mimi ndiye aina ambayo kamwe haamini kwenye spela, sikuwa na chaguo kuliko kujaribu, mimi alituma barua ya kupuliza, na akaniambia hakuna shida kwamba kila kitu kitakuwa sawa kabla ya siku tatu, kwamba ex wangu atarudi kwangu kabla ya siku tatu, alitupa spell na kwa kushangaza katika siku ya pili, ilikuwa karibu 4:2348102652355. Mgeni wangu aliniita, nilishangaa sana, nilijibu simu na yote aliyosema ni kwamba alikuwa na huruma kwa kila kitu kilichotokea, kwamba alitaka nirudi kwake, kwa kuwa ananipenda sana. Nilifurahiya sana na nikamwendea, ndivyo tulivyoanza kuishi pamoja kwa raha tena. Tangu wakati huo, nimeahidi kwamba mtu yeyote ninayemjua ambaye ana shida ya uhusiano, ningemsaidia mtu kama huyo kwa kumrejelea kwa mpelelezi wa kweli na mwenye nguvu ambaye alinisaidia kwa shida yangu mwenyewe na ambaye ni tofauti na wale wote bandia huko. Mtu yeyote anaweza kuhitaji msaada wa spell caster, barua pepe yake ni (LAVENDERLOVESPELL@YAHOO.COM} WHATSAPP NUMBER. + XNUMX) unaweza kumtumia barua pepe ikiwa unahitaji msaada wake katika uhusiano wako au kitu chochote.

  2. Mimi 41 na mume wangu ni 43, tuna watoto 3 wazuri. Mume wangu ananidanganya kuwa hana tena kufanya ngono na mimi. Tumekuwa tukikaa katika vyumba tofauti kwa miaka 2 sasa. Haipotezi muda kunitukana na kunitukana. Yeye hajaleta wanawake wa ajabu nyumbani lakini kawaida anafanya ngono nao kwenye kitanda chake. Nimekuwa nikisali lakini inaonekana bado haibadilishi chochote. Tafadhali omba nami, nimefadhaika sana na inaathiri afya yangu. Tunaishi kama watu wa gorofa na yeye hunipenda kama uchafu.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa