Maombi ya Vita vya Kiroho Kwa shida za Ndoa

5
7806

Marko 3:27:
27 Hakuna mtu anayeweza kuingia ndani ya nyumba ya mtu shujaa, na kuteka mali zake, isipokuwa kwanza atamfunga huyo mtu hodari; halafu atanyakua nyumba yake.

Hakuna ndoa katika maisha haya ambayo huwezi kupata kutokubaliana kila mara kwa wakati mmoja. Muda tu wenzi wanapokuwa waaminifu kwa kila mmoja, watakubaliana juu ya kitu au mbili mara kwa mara. Lakini shetani kuwa hila mara nyingi hubadilisha maswala madogo kuwa maswala makubwa katika ndoa, husababisha shida kubwa kutoka kwa mambo yasiyofaa na matokeo yake huwa makubwa migogoro ndani ya honi. Shetani ni roho ya hila, kwa hivyo lazima tuwe na busara sio kumruhusu aingie majumbani mwetu. Leo tutampinga shetani kwenye ndoa zetu kwa kushirikisha sala 20 za vita vya kiroho kwa shida za ndoa.

Maombi haya ya vita vya kiroho yanalenga yafuatayo:

1. Ndoa zilizo na masuluhisho yasiyosuluhishwa. Kwa mfano, mume na mke hawazungumziani

2. Ndoa zilizo na maswala ya kutokuwa na mtoto

3. Ndoa na maswala ya mpenzi / mwanamke wa kushangaza

4. Ndoa na maswala ya pesa

5. Ndoa kwenye ukingo wa talaka

6. Ndoa na maswala ya mume / mke aliyekimbia

7. Ndoa zilizo na maswala ya watoto waliopotoka

Maswala ya hapo juu tunastahili kuombea, haya ni kazi ya adui na lazima tujihusishe sala za vita kurudisha ndoa zetu. Maombi haya ya vita vya kiroho kwa shida za ndoa ataweka kasi kwa jumla marejesho ya ndoa yako. Hautateseka mhemko katika ndoa zako tena. Mungu atakuweka sawa na vile unavyoita kwake kwa imani leo. Unapoendelea kupata uchungu mbele za Bwana, ninamuona akikuletea wokovu wako.

Maombi ya Vita vya Kiroho Kwa shida za Ndoa

1. Baba, asante kwa uingiliaji wako katika ndoa yangu kwa jina la Yesu.

2. Baba, nakushukuru kwa sababu wewe ni Mungu wa miili yote na hakuna kitu ngumu sana kwako.

3. Wacha roho ya amani itawale ndani ya moyo wa mumeo / mke kwa jina la Yesu.

4. Ninaamuru kila mkono wa ibilisi waondolewe ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

5. Ninaondoa mkono wa watapeli mbaya nyumbani kwangu, kwa jina la Yesu.

6. Kila roho ya uasi na ugomvi katika ndoa yangu iaibishwe, kwa jina la Yesu.

7. Wacha kila nguvu ya kishetani au mawakala wa kibinadamu wanaosababisha vifo vya watu katika maswala ya ndoa yangu ifutiliwe, kwa jina la Yesu.
8. Bwana, andika jina langu tena katika moyo wa mumeo / mke kwa jina la jesus

9. Ninawapigia maadui wote wa amani nyumbani kwangu, kwa jina la Yesu.

10. Kwa upako wa roho takatifu, ninaharibu kila nira ya kutokubaliana, katika ndoa yangu, kwa jina la Yesu.

11. Wacha wanaoni wote katika ndoa yangu waone haya, kwa jina la Yesu.

12. Roho Mtakatifu, chukua udhibiti juu ya mikutano na mazungumzo yote ya baadae kusuluhisha maswala yangu ya ndoa kwa jina la Yesu

13. Roho Mtakatifu, weka maneno sahihi kinywani mwangu kunisaidia kutatua maswala yangu ya ndoa kwa jina la Yesu

14. Ninamkamata kila muundaji wa mabehewa na kuwashika, kwa jina la Yesu.

15. Acha kila michango hasi kwa makazi, mijadala ifutwe, kwa jina la Yesu.

16. Kila dhoruba ya kipepo inayoibuka dhidi ya nyumba yangu ielekezwe kwa mtumaji kwa jina la Yesu.

17. Ninafunga roho ya chuki na ukosefu wa maelewano, kwa jina la Yesu.

18. Bwana, acha uzi wa miiba uanze kufanya kazi katika kila eneo linalohitajika katika ndoa yangu.

19. Wacha shughuli zote za mwanamume / mwanamke wa ajabu akichochea ugomvi zifanywe kuwa tupu na tupu kwa jina la Yesu.

20. Ee Mungu, acha uso wako uangalie uhusiano wetu wa ndoa, kwa jina la Yesu.
Asante Bwana kwa kuchukua jukumu la ndoa yangu kwa jina la Yesu.

Matangazo

Maoni ya 5

  1. Tafadhali muombee mume wangu,
    Anaishi katika dhambi. Anadai amezaliwa mara ya pili, lakini kazi na matunda yake ni kinyume .. Tunawahi kugombana kwa sababu ikiwa mambo mengi hufanya. Kudanganya, ponografia, kusema uwongo, sio kuchukua jukumu kama mume na baba. Yeye huwahi kukopa watu pesa kwa sababu yeye ni mvivu kupata kazi na kusaidia familia. Nimekuwa mshindi wa mkate wa nyumba, fanya mwenyewe mwenyewe. Tafadhali omba nami. Ninajikuta nikipoteza upendo na matumaini

  2. Asifiwe Yesu tafadhali omba mume wangu aache kudanganya juu yangu na aache kunywa pombe lakini arudi kufanya kazi ya Mungu kama zamani. Kurudi wokovu ili tuwe na amani na furaha nyumbani kwa jina la Yesu.

  3. Tafadhali ombea ndoa yangu kwa Bwana kuingilia kati katika maeneo yote kutoka kwetu kifedha hadi kwetu sio kusema uwongo .Wiki iliyopita niligundua kuwa mume wangu amelazwa akifanya shughuli zake za juu na za chini na sio kuwa mkweli wakati huu wa kukwama. Kila siku nilipokuwa nikikasirika itaonekana kama nimekosea angeongea uwongo kwa kutumia majina ya bosi wake ili atoke ndani ya nyumba nilipokasirika alianza kusogea nje ya chumba cha kulala akilala kitandani baada ya kunisikia nikiongea na rafiki analia jinsi inaumia sana anasema anahitaji kufikiria juu ya ndoa hii na kwa sasa ninahitaji kumuacha kuwa na kuwa mtu mzima sio kubishana mbele ya watoto kwa sababu hafurahii tena kwenye ndoa hii. Kwa hivyo ninaomba kwamba adui asujudu na kuondoa ukaidi kwake ili kuona kile Mungu anafanya katika maisha yake.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa