Maombi ya Muujiza kwa Uponyaji na Uporaji

7
10773

Matendo 10: 38:
38 Jinsi Mungu alimpaka Yesu wa Nazareti na Roho Mtakatifu na nguvu: ambaye alienda akifanya vizuri, akawaponya wote waliokandamizwa na ibilisi; kwa maana Mungu alikuwa pamoja naye.

Uponyaji ni moja ya matakwa makubwa ya Mungu kwa watoto Wake. Sio mapenzi ya Mungu kwamba tuishi maisha yaliyojaa ugonjwa. Kutoka 23:25, inatuambia kwamba Mungu ataondoa magonjwa kutoka kwa wote wanaomtumikia, hiyo ni kwamba Atachukua magonjwa kutoka kwa watoto wake wote. Yesu alitumia huduma yake nyingi kuponya wagonjwa, kwa kweli alikuwa akihubiri au kuponya magonjwa ya kila aina. Yesu hakujali ni jina gani au aina gani ya magonjwa wanayo, bibilia ilisema aliwaponya wote. Leo tutakuwa tukishiriki maombi ya miujiza kwa uponyaji na kupona. Hii sala ya uponyaji atakuweka hapo juu magonjwa na magonjwa kwa jina la Yesu.

Tunamtumikia Mungu wa miujiza, Waebrania 13: 8, inatuambia kwamba Yesu Kristo ni yeye yule jana, leo na hata milele. Hajabadilika, ikiwa amepona jana, atapona leo na hata milele. Walakini, ili mtu apate uponyaji wake, lazima tuwe na imani. Mungu hatafanya kazi katika mazingira yasiyo na imani. Mungu hatakulazimisha uponyaji. Lazima uamini katika nguvu zake za uponyaji kwa jina la mwanawe Yesu .Yesu aliendelea kuwaambia watu aliowaponya, 'imani yako imekuponya ',' iwe kwako kulingana na imani yako '. Hii ni kwa sababu kwetu kupokea uponyaji wetu, lazima tuombe maombi ya uponyaji kufanya kazi katika maisha yetu, lazima tuamini nguvu ya uponyaji ya Mungu kupitia Kristo. Maombi haya ya muujiza kwa uponyaji na kupona ni maombi unaweza kujiombea mwenyewe na pia kwa mtu anayehitaji uponyaji, wachungaji wanaweza kuisali kwa ajili ya washiriki ambao ni wagonjwa au wanaweza kuiombea kanisani. Kumbuka kuwa ni Mungu tu anayewaponya, madaktari wanaweza kutibu lakini ni Mungu tu anayewaponya, wewe na mimi sio waponyaji au wafanyikazi wa miujiza, Mungu anaponya na leo unapojihusisha na Swala hii ya uponyaji, utaona nguvu ya uponyaji ya Mungu ikifanya kazi ndani yako. maisha kwa jina la Yesu.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

SALA

1). Baba, nakushukuru kwa kuwa wewe ndiye mponyaji wa magonjwa na magonjwa ya kila aina kwa jina la Yesu

2). Baba, kwa damu ya Yesu Kristo, osha dhambi safi za mtu yeyote, ambazo zinaweza kuzuia nguvu yako ya uponyaji kuwafika kwa jina la Yesu.

3). Baba, ruhusu nguvu yako ya uponyaji iguse mtu yeyote ambaye ni mgonjwa katika mwili leo kwa jina la Yesu

4). Baba, kila ugonjwa wa damu uangazwe na damu ya Yesu kwa jina la Yesu.

5). Baba, wacha kila mtu, ambaye ameteuliwa kwa kifo na magonjwa apokee ukombozi kamili sasa kwa jina la Yesu.

6). Baba, sijali aina ya magonjwa ambayo watoto wako wanasumbuliwa na shetani, waponye wote kwa jina la Yesu.

7). Ninaamuru kila uchungu mwilini uponywe kwa jina la Yesu

8). Ninaamuru kila mutu aponywe kwa jina la Yesu

9). Ninaamuru kila aina ya homa iende kwa jina la Yesu

10). Ninaamuru ugonjwa wa kisukari uangamizwe kwa jina la Yesu

11). Ninaamuru anemia ya seli ya mgonjwa ili kugeuzwa AA sasa !!! Kwa jina la Yesu

12). Naamuru malaika aponywe sasa Ipin jina la Yesu

13). Ninaamuru kila aina ya udhaifu katika mwili uondoke sasa kwa jina la Yesu

14). Ninaamuru joto la ndani lifutane sasa kwa jina la Yesu

15). Ninaamuru kila aina na aina ya magonjwa ya zinaa aondokane sasa !!! Kwa jina la Yesu

16). Ninaamuru macho ya wazi kuwa wazi sasa kwa jina la Yesu

17). Ninaamuru kila ugonjwa wa ugonjwa usitishwe kwa jina la Yesu

18). Ninaamuru kila ugonjwa wa akili uponywe sasa kwa jina la Yesu

19). Ninaamuru kila aina ya magonjwa na magonjwa yanayowashikilia watoto wako yameharibiwa kwa jina la Yesu.

20). Baba, nakushukuru kwa nguvu yako ya uponyaji tayari inafanya kazi kwa jina la Yesu.

 

 


Maoni ya 7

  1. Habari Mchungaji

    Hii ni kwa mama yangu ambaye anasumbuliwa na shida ya mtoto wa jicho. Yeye hataki kupitia taratibu za upasuaji. Wazazi wangu wanakaa peke yao nyumbani. Haendi hospitalini hata ikiwa tutamlazimisha. Yeye anasema kila wakati anaomba na ana imani kwa Mungu kwamba angemponya Tafadhali omba ili arejeshwe kabisa kuona na apate kupona bila upasuaji wowote.

    • Halo Tanya, Tunamtumikia Mungu wa Miujiza, na Mungu hayuko kinyume na taratibu za matibabu, ni sawa kutafuta taratibu za matibabu, lakini ni suala la imani. Ikiwa imani yake iko katika uponyaji wa kimungu basi hatastahili kukatishwa tamaa. Katika huduma yetu, tumeona shida nyingi za macho zikiponywa. Mwambie asome kitabu cha Yohana 9: 1-7, na endelea kutangaza uponyaji wake katika Kristo Yesu. Ninaomba kwamba Nguvu za Mungu zifunike macho yake hivi sasa na kumletea uponyaji wa papo hapo kwa jina la Yesu. Amina. Mungu akubariki.
      Mchungaji Ikechukwu.

  2. Imehamasishwa. Pointi za sala zilikuja kwa wakati unaofaa. Im alilazwa hospitalini kwa upasuaji wa mgongo.
    Im kweli wanashauriwa i Jina la Yesu

  3. Ninamwombea mtoto wangu Dominick jinsi ana kipima muda nyuma ya jicho lake la kulia. Ninamshukuru Mungu kwa ushindi na uponyaji wake. Ninawauliza wewe ombi nami wakati ninakwenda kwa Mungu kwa uponyaji wa mtoto wangu na ninaomba kwamba uvimbe uuache mwili wake kwa jina la Yesu. Najua Mungu anaweza kuponya na ninamuuliza amponye Dominick.

  4. Babam yoğun bakımda bugün 19.günü durumu çok ağır entube ne olur dua edelim babamı kurtaralım çok iyi biri herkese hep iyilik yaptı annem ölmeden önce bir daha dünya ya gelsem babanla tekrar evlenirim dedi akcier allaha yakar dediler ben yakariyorum sizde dua edin

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.