Maombi ya Vita dhidi ya Ugaidi Ulimwenguni

0
2897
Maombi ya Vita dhidi ya Ugaidi Ulimwenguni

 Waefeso 6:12, KJV: "Kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama, bali na falme, na mamlaka, na watawala wa giza hili, na uovu wa kiroho katika mahali pa juu."

Tuko katika siku za mwisho, na Shetani amekata tamaa sasa zaidi ya hapo kuiba, kuua na kuharibu maisha zaidi na zaidi. Kanisa la Yesu Kristo, mwili wa waumini kote ulimwenguni lazima uinuke na kumpinga shetani na mawakala wake wote wa pepo. Kadiri tu tutakaa kimya, uovu utaendelea kuongezeka katika mataifa yetu, lazima tumwangurie Ibilisi na kumfukuza yeye na pepo wake kutoka kwa mataifa yetu kupitia nguvu ya sala za vita.

Katika nyakati hizi za mwisho, moja wapo ya njia kuu ambayo shetani anapigana na ulimwengu leo, haswa kanisa ni kupitia ugaidi. Kila siku kwenye habari, tunasikia au kuona mauaji ya watu wasio na hatia, haswa Wakristo na hawa magaidi wa kishetani. Watu wengi ulimwenguni kote wamehama vijiji huko ili kuwakimbia mawakala hawa wa pepo.

Gaidi hawa ni mashetani wasiotubu, na kwa hivyo lazima tuinuke na tuombe dhidi yao. Wako kila mahali, katika nchi za Kiarabu, Afrika na kote Ulaya, Asia na Amerika. Lazima tuinuke na kumwita Mungu wa mbinguni kuharibu mipango na makusudi yote hapo, lazima tunyeshe moto wa Mungu ili kuwateketeza na kurejesha amani katika nchi yetu. Yote haya yanaweza kupatikana kupitia nguvu ya maombi ya vita. Leo, tutakuwa tukishiriki katika maombi ya vita dhidi ya ugaidi ulimwenguni. Kwa madhumuni ya nakala hii, tutazingatia ugaidi kama unavyohusiana na Kanisa. Kabla hatujaenda kwenye maombi ya vita, wacha tuangalie ufafanuzi.

Ughaidi ni Nini na Ni nani gaidi?

Ughaidi ni matumizi haramu ya dhuluma na vitisho, haswa dhidi ya raia, katika kutekeleza malengo ya kisiasa au ya kidini. Mgaidi ni mtu ambaye haramu hutumia vurugu na vitisho dhidi ya raia kwa malengo ya kisiasa au kidini. Ulimwenguni leo, tuna mashirika kadhaa ya kigaidi, ni Al-Qaida, boko haram, ISIS nk. Mashirika haya ya kishetani ndiyo inawajibika kwa mauaji ya watu wasio na hatia wasio na hatia, Wakristo wengi ulimwenguni kote ni waathiriwa wa mashirika haya ya kigaidi.

Kuna video nyingi mkondoni za magaidi wanaua raia wasio na hatia, ambao wengi ni Wakristo, wengine ni Waislamu, kusudi la video hizi ni kueneza hofu miongoni mwa watu wa taifa hilo. Shetani huchota nguvu zake kutoka kwa woga wa wengine, lakini leo, mipango yote itaanza kutofaulu katika kila taifa kwa jina la Yesu Kristo. Kanisa la Yesu Kristo lazima lisimame na kusema ya kutosha inatosha, Lazima tusimame tukamalize vurugu hizi na mauaji katika nchi yetu. Lazima tuseme "tena" kwa Ibilisi, lazima tupinge kwake kwa nguvu nje ya nchi zetu.

Je! Wagaidi Waislamu?

Jibu fupi la swali hili ni Hapana. Magaidi wengi ulimwenguni leo ni Waislamu na kutoka mataifa ya Kiarabu, lakini hiyo haimaanishi kuwa Uislamu au watu wa Kiislam ni magaidi. Watu ambao wanafanya Uisilamu kwani kuna dini ni watu wanaopenda amani na wema. Nimekutana na wengi wao, hawana uvumilivu kabisa kwa vurugu za aina yoyote. Kuna mamilioni ya Waislamu ulimwenguni leo, ambao wanazungumza kikamilifu dhidi ya ugaidi na magaidi. Wanaamini kuwa gaidi huyu hawakilishi kile Uislam kinasimama (amani).

Saudi Arabia, na Falme za Kiarabu ni moja wapo ya maeneo yenye amani ulimwenguni leo, ni mataifa yanayotawaliwa na Uislamu. Waislamu pia ambao ni muhimu sana katika kukamata na kunyongwa kwa magaidi na viongozi wabaya kama Osama, Saddam, Gadafi. Ukweli huu unaonyesha kuwa magaidi au ugaidi hawapaswi kuunganishwa na Uislamu au Waislamu. Nakala hii haishindani na Waislamu au dini yoyote, ni haki yake dhidi ya uovu. Magaidi ni watu wapotovu na watu waliopotoka vibaya na maadamu Bwana anaishi, mipango yote mibaya kwa mataifa ya ulimwengu itarudi nyuma kwa jina la Yesu Kristo.

Nguvu ya Maombi ya Vita vya Vita

Maombi ndio silaha pekee ambayo muumini anayo. Kama Wakristo silaha zetu za vita sio za mwili ambazo sio silaha za mwili. Hatubeba visu, hatuchukui bunduki, hatuchukui silaha yoyote ya mwili na hatari kupigana lakini tuna silaha moja na hiyo ni silaha ya sala za vita. Usifanye makosa juu yake, sala ndio Nguvu yenye Nguvu zaidi Duniani. Kwa maombi tunaweza kusonga milima, kumaliza uovu na kuharibu mipango ya shetani katika Taifa letu.

Yote kupitia Maandiko tunaona Nguvu ya maombi ya vita ikifanya kazi, Israeli kama taifa lilikuwa chini ya farao mfalme mwovu utekwa wao uliendelea hadi walipoanza kumlilia Bwana na walipoanza kulia Mungu alimtuma Musa kuwaokoa kwa Nguvu, Kutoka 2:23,

Tunaona pia hadithi ya Hezekia Mfalme wa Yuda na Mfalme wa Ashuru, Mfalme wa Ashuru alijigamba na kutishia kuiangamiza Yuda, aliendelea hata kuandika barua za kumkufuru Mungu wa Israeli lakini Hezekia alichukua barua hiyo mbele ya Mungu wa Israeli na kumwomba, alimwita Mungu wa Mbinguni ainuke na kutetea taifa lake na Biblia ilifanya iwe wazi kuwa usiku huo malaika alitokea katika kambi ya assyria na kuua zaidi ya askari laki moja papo hapo hiyo ni nguvu ya maombi ya vita . 2 Wafalme 19: 14-36.

Katika Matendo sura ya 12 tunaona hadithi ya Petro, Biblia inatuambia kwamba Herode Mfalme alishambulia kanisa akamkamata Yakobo na kumuua, alipoona kuwa unapendeza Wayahudi, akamkamata Petro lakini Biblia ilisema kanisa liliomba na kumsihi sana yeye, Waliomba Usiku kucha na Malaika wa Bwana alijitokeza, alimwokoa Peter kutoka gerezani na Malaika hakuishia hapo alimshambulia Herode na kumuua. Hii ni nguvu ya maombi ya vita

Maombi ya vita ni maombi unayoomba wakati unataka kuchukua vita kwa adui, haya ni maombi unayoomba wakati umechoka kusukumwa na shetani, haya ni maombi unayoomba wakati mpinzani wako hajatubu kiasili. Gaidi huyu ni Mashetani wasiotubu kwa hivyo ni lazima tutumie nguvu ya Mungu wetu kuwakandamiza, lazima tuwajulishe kwamba tunamtumikia Mungu aliye hai ambaye pia ni Mungu wa vita lazima tuombe dhidi yao, dhidi ya mipango yao yote, dhidi ya mipango yao yote. mikakati lazima tuachilie kisasi cha Mungu kutembelea kambi yao na msiba baada ya msiba, Ibilisi hujibu tu nguvu wakati wanapoona nguvu ya Mungu ikifanya kazi dhidi yao kupitia maombi yetu hawatakuwa na njia nyingine ila kuyaacha Mataifa yetu miji yetu jamii zetu jamii zetu. na maisha yetu.

Lazima pia tuiombee serikali yetu, kwamba Mungu awape vifaa muhimu vya ulinzi ambavyo vitashinda mashambulio ya magaidi hawa, lazima tuombe hekima kwa maafisa wetu wa serikali kujua mikakati sahihi ya kuchukua kudhibiti na kudumisha amani katika taifa. Lazima pia tuombee jeshi letu kuwa na ujasiri na kutetea mataifa yetu kutokana na mashambulio ya kigaidi. Lazima tuwaombee ulinzi na ushindi dhidi ya magaidi wote watakaowasiliana nao.

Nimekusanya sala zenye nguvu za vita ambazo zitatuongoza tunapoomba dhidi ya uovu huu katika nchi yetu. Maombi haya ya vita yatakamilisha ugaidi katika taifa lako, ninakutia moyo uombe wewe kama mtu binafsi, kama kikundi, kanisani kwako na kwenye mikutano ya maombi. Unaweza kusema, nchi yangu iko salama, kwa nini ninaomba sala hizi, ikiwa ndugu na dada zako Wakristo wanauawa katika nchi zingine, hau salama. Ninakutia moyo kuchukua wakati na kuwaombea wakristo ulimwenguni kote ambao wanaishi katika mataifa ya kigaidi. Tunaposali sala hizi kwa imani, tutamuona Mungu akirejesha amani kwa taifa hili katika Jina la Yesu Kristo.

Maombi ya Vita

  1. Ee Mungu Amka na Paza kila mpango wa maadui dhidi ya maendeleo ya taifa hili kwa Jina la Yesu Kristo.
  2. Baba, mkono wako hodari wa ulinzi upumzike juu ya Wakristo ulimwenguni kote kwa Jina la Yesu Kristo
  3. Baba, tunawaachilia Malaika wauaji kutembelea kambi za magaidi ulimwenguni kote na msiba baada ya msiba kwa jina la Yesu Kristo
  4. Ninatangaza kwamba kila mshambuliaji aliyejiua aliyetumwa kupiga bomu kanisa lolote, msikiti au wahusika wowote wasio na hatia, watajilipua wenyewe kwa jina la Yesu Kristo.
  5. Baba, fichua kila mipango ya siri ya magaidi dhidi ya kanisa kwa jina la Yesu Kristo.
  6. Baba kimya kila kikundi cha kigaidi ambacho kinataka kukomesha kanisa kwa jina la Yesu Kristo
  7. Baba, natangaza kuwa wazi na isiyo na maana kwa kila ajenda ya kishetani inayolenga dhidi ya kanisa kwa jina la Yesu
  8. Niliweka machafuko katika kambi ya kila kigaidi ulimwenguni, watajiua kwa jina la Yesu Kristo
  9. Baba, linda kila jamii isiyokuwa na ulinzi kutoka kwa mikono ya magaidi hawa wabaya kwa jina la Yesu Kristo
  10. Baba, endelea kufadhaisha vifaa vya magaidi ulimwenguni kote kwa jina la Yesu Kristo.
  11. Baba yangu na Mungu Wangu, ninatoa kisasi kwa kila mfadhili wa ugaidi ulimwenguni leo kwa jina la Yesu Kristo
  12. Kila mfadhili wa ugaidi hatawahi kujua amani katika jina la Yesu Kristo.
  13. Kama vile wamefanya familia nyingi kulia, kulia kwao wenyewe hakujua mwisho kwa jina la Yesu Kristo.
  14. Ninatangaza kwamba malaika wa Bwana atawatesa hadi siku ya uharibifu katika jina la Yesu.
  15. Ninaamuru rasilimali za wafadhili wote wa ugaidi ulimwenguni ziumishwe sasa kwa jina la Yesu Kristo.
  16. Baba, fichua na ulete kila afisa wa Serikali, ufadhili ugaidi ulimwenguni leo kwa jina la Yesu Kristo
  17. Baba, panga kila shirika la ugaidi katika taifa letu leo ​​kwa jina la Yesu Kristo.
  18. Baba, toa mabilioni yako ya Malaika kulinda kila Mkristo anayeishi katika nchi iliyoathiriwa na kigaidi kwa jina la Yesu Kristo.
  19. Baba, linda ndugu zetu wote Wakristo mashariki wa kati kwa jina la Yesu Kristo.
  20. Baba, nakushukuru kwa kujibu maombi yangu kwa jina la Yesu Kristo.

 

 

 

Matangazo

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa