Omba Kwa Mtoto Wangu Wagonjwa

0
4512
sala kwa mtoto wangu mgonjwa

Unahisije mtoto wako anapigwa na ugonjwa? Je! Unajisikia furaha mtoto wako wa thamani akiwa na ugonjwa? Hasa, wakati inavyoonekana yeye hajibu matibabu yote ambayo yametolewa na wataalam wa matibabu. Hiyo ni wakati mzuri wa kuipeleka kwa Bwana katika sala.

Watoto ni urithi wa Mungu, Bibilia inasema kama mshale uko mikononi mwa shujaa hivyo ndivyo watoto wadogo mikononi mwa Mungu. Andiko linasema watoto wangu ni kwa ishara na maajabu na sio magonjwa. Kama mzazi, ni mara ngapi unazungumza neno (Maandiko) kwenye maisha ya watoto wako? hauna haja ya kungojea hadi wapo chini na ugonjwa kabla ya kuwainulia madhabahu ya maombi.

Wakati huu, ikiwa umekuwa ukiwaombea zamani au sio, umechelewa kuinua madhabahu ya maombi kwa ajili yao sasa, haswa kwa kuwa yuko kwenye mgonjwa. Sema sala zifuatazo kwa mtoto wako mgonjwa.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Maombi

Baba wa mbinguni, ni kwa moyo mzito naongea na wewe leo, mtoto uliyenibariki yuko chini na ugonjwa. Neno lako linasema kwamba kwa kamba yako tumepona. Bwana, nauliza kwamba mikono yako ya uponyaji imetolewa juu ya mtoto wangu. Naomba kwa rehema yako kila chombo kinachohitaji kuguswa, naomba mikono yako ianze kuwagusa hivi sasa na umpe mtoto wangu uponyaji kwa jina la Yesu.

Bwana Mungu wa mbinguni, kwa maana imeandikwa kwamba watoto wangu ni kwa ishara na maajabu. Bwana fanya maajabu yako kutokea kuhusu afya ya mtoto wangu. Ninauliza kwamba kwa rehema yako, unampa mtoto wangu afya njema, wewe ni Mungu wa wote wenye mwili, hakuna jambo lisilowezekana kwako kufanya, ninaamini sana kile utakachofanya, Bwana usinitia aibu. Bwana Mungu, naomba jina lako lisilaaniwe na kunyanyaswa juu ya mtoto wangu, wanajua kwamba ninamtumikia Mungu aliye hai, ili kila mtu ajue kuna Mungu katika Israeli, ili wajue kwamba Mtakatifu wa Israeli ameshinda kuharibu nira ya ugonjwa, mpe mtoto wangu mdogo afya njema kwa jina la Yesu.

Wewe unasema kwamba utatumia vitu vya kijinga vya ulimwengu kuwachanganya wenye hekima, zaidi ya ufahamu wa wafanyikazi wa matibabu, zaidi ya mfano wao, kusababisha muujiza wako kutokea. Ruhusu muujiza wako ufanyike, kwa sababu wewe tu ndiye mtenda miujiza, mponyaji kamili, naomba utasababisha muujiza wako kumhusu mtoto wangu. Bwana wewe ndiye mponyaji mwenye nguvu, nataka uinuke na ufanye ambayo ni wewe tu unaweza kufanya. Vitu ambavyo vitashangaza kila mtaalamu, ili wajue kuwa anaweza kuwa Mungu tu, nauliza utasababisha muujiza wako kutokea kuhusu afya ya mtoto wangu kwa jina la Yesu.

Baba wa Mbinguni, naomba kwamba utawapa hekima Madaktari wanaosimamia matibabu ya mtoto wangu. Biblia inatufanya tuelewe kwamba kila wazo zuri linatoka kwako Bwana, naomba uwafundishe zaidi ya kiwango chao cha kitaaluma, naomba utawasaidia zaidi ya kila chombo cha kufanya kazi ambacho wanategemea, na utamleta mtoto wangu salama miguu yake tena. Madaktari wa hapa duniani wanaweza kujaribu tu, wewe ndiye pekee unayeponya kabisa, kwani Madaktari watafanya kila wawezalo kwa uwezo wao, nauliza kwamba utawasaidia na matokeo ya mwisho yatakuwa mafanikio katika jina la Yesu.

Bwana wa Mbinguni, ninatafuta Roho wako Mtakatifu na nguvu kwamba watapumua maisha ndani ya mtoto wangu tena. Kila mifupa, tishu, mshipa na kila chombo mwilini mwake kitapokea pumzi ya uhai tena. Ninataka kusikia sauti ya mtoto wangu akiniita Mummy / Daddy, nimekosa uchangamfu wake. Bwana tafadhali kwa Rehema yako isiyo na kipimo, pumua maisha ndani ya mwili wake unaougua tena. Moyo wangu umefadhaika, furaha yangu imepungua kufuatia hali ya kiafya ya mtoto wangu, Bwana amrudishe kwa miguu yake tena kwa jina la Yesu. Kwa maana imeandikwa kwamba hatutakufa lakini tutaishi kutangaza matendo ya Bwana katika nchi ya walio hai, acha mtoto wangu aishi ili aweze kutangaza kazi zako.

Baba Bwana, furaha ya kila mzazi ni kumtazama mtoto wao mdogo akikua. Bwana kila mzazi anapata shangwe nyingi katika kutazama watoto wao wadogo wakikua, lakini furaha yangu mwenyewe iko karibu kuvurugwa na hali ya ugonjwa wa mtoto wangu. Bwana, nataka mtoto wangu awe mzima tena. Biblia inasema alituma maneno yake na inawaponya magonjwa yao, Bwana naomba utamwambia mtoto wangu neno lako la uponyaji. Biblia pia ilinifanya nielewe kuwa hapo mwanzo kulikuwa na neno na neno lilikuwa kwa Mungu na Mungu alikuwa neno. Kwa neno, kila kitu kilifanywa na bila hiyo, hakuna kitu kilichotengenezwa. Bwana, naomba uwe na neno lako la nguvu, neno lako la uponyaji katika maisha ya mtoto wangu na utamfanya akue katika hekima na kwa nguvu ya neno lako.

Baba Bwana, naomba kwamba utanipa nguvu kutokuchoka katika wakati huu wa kujaribu. Ninauliza kwamba utawasha moto wako ndani yangu ili nisiende kutafuta msaada ambapo hakuna. Ninatafuta neema ya kutumaini na kutumaini neno lako kila wakati, hata wakati inaonekana hakuna kitu kinachofanya kazi, wakati inaonekana vita iko karibu kupotea, natafuta Neema hiyo kubaki imara na kutumaini kwako kila wakati, kwamba daima hasira hasira yako maajabu hata katika dakika ya kufa. Sitaki ugonjwa wa mtoto wangu unibadilishe kuwa Mkristo wa zamani, sitaki kuwa mwamini wa wakati mmoja, naomba hali ya afya ya mtoto wangu isinisababishe kurudi nyuma kwa jina la Yesu.

 


Matangazo

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa