Maombi Dhidi ya roho ya hasira na hasira

5
5324
ukombozi kutoka kwa hasira na chuki

Yakobo 1: 19 Kwa hivyo, ndugu zangu wapendwa, kila mtu na awe mwepesi kusikia, mwepesi kusema, mwepesi kukasirika.

Hasira na hasira ni moja ya vizuizi kubwa kwa sala. Watu wengi hawajui kuwa chuki na hasira ni dhambi na husababishwa na roho ya shetani. Mojawapo ya mambo ambayo shetani hutumia dhidi ya waumini ni hasira. Ikiwa tu Musa angejua kuwa hasira ndio itakayomzuia kuingia katika Ardhi ya Ahadi (Ardhi ya Kanaani) angefanya zaidi ya vya kutosha kuimaliza.

Mtu yeyote asijidai kuwa huru kutoka kwa roho hii kwa sababu hasira kali inaweza kusababishwa na kufadhaika tu wakati Musa alichanganyikiwa na Waisraeli, hasira yake ikawa haiwezekani, hii inamsababisha amkosee Mungu Kwa bahati mbaya, kutoweza kwake kumaliza roho ya hasira mwishowe alimuharibu na kumfanya asiingie katika Nchi ya Ahadi.

Kukasirika ni mtoto wa hasira, ghadhabu itakufanya wewe kama mtu binafsi kujenga kiwango cha chuki kwa mtu mwingine. Wakati huo huo, Biblia ilithibitisha kwamba upendo ni amri kuu zaidi, Mpende Mungu wako Mola wako na umpende jirani yako kama unavyojipenda. Je! Ni vipi tunaweza kudai kuwa tunampenda Mungu wakati tunayo chuki mioyoni mwetu kuelekea majirani zetu.

Ambapo, maandiko yalitufanya tuelewe kuwa mikono ya Bwana sio fupi mno kuokoa na masikio yake sio mazito kusikia kilio chetu lakini ni dhambi yetu ambayo imeunda tofauti kati yetu na Mungu. Ikiwa dhambi inaweza kufutwa, sala zitajibiwa haraka na ushuhuda utakuja haraka.

Kuna wakristo wengi leo ambao vazi lao la haki limechorwa kwa hasira na chuki, wengi wetu ni wazuri sana hadi mtu fulani atukosea, tunapata shida kusamehe na kusahau na wakati wowote tunapomuona mtu kama huyo, kuna hii isiyoweza kueleweka. hasira inayojenga ndani ya mioyo yetu. Tumejaribu sana kushinda hisia hizi lakini hakuna chochote kizuri kimetoka kwa majaribio yetu, tulifanya kila kitu kibinadamu iwezekanavyo kutuliza hasira zetu lakini hazifanyi kazi.

Kuokolewa Kutoka Kwa Hasira Na Kukasirika

Hapa kuna sehemu ya habari njema kwetu sote, Mungu yuko tayari kutusaidia, ikiwa tu tutamruhusu. Tumeandaa orodha ya sala kwa wanaume na wanawake ambao wanataka kuachana na roho ya hasira na chuki. Maombi haya yatakuokoa kutoka kwa roho ya Hasira na chuki. Ikiwa una maswala ya hasira, omba sala hizi kwa shauku na kwa moyo wako wote. Unapojihusisha na maombi haya, mkono wa Mungu utakaa juu yako na utaokolewa kutoka kwa roho ya hasira na nguvu katika jina la Yesu Kristo.

Maombi ndio ufunguo wa kila njia ya ukombozi, bila kujali maswala ya hasira yanayokusumbua maisha yako, unapojiingiza katika sala hizi leo, ukombozi wako una hakika katika jina la Yesu Kristo. Naona Mungu akikuokoa leo kwa jina la Yesu Kristo.

Maombi

  • Bwana Mungu, naomba unisaidie kushinda roho ya hasira iliyo ndani yangu. Ninaomba roho yako ikae ndani yangu na itafukuze kila mkono wa hasira ndani yangu kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, ninakataa kuendelea kuwa chombo mikononi mwa hasira, ninakataa kuwa mtumwa wake. Najiweka huru kutoka kwa mtego wake kwa nguvu katika jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba neno lako lijaze moyo wangu na kutuliza mishipa yangu kila wakati mvutano wa hasira unapojengwa ndani yangu tena, kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, naomba unipe neema ya kuonyesha tabia ya Yesu, nipe fursa ya kuwa mtulivu na rahisi katika matendo yangu yote kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba kwamba utanifanya uso wako uangaze juu yangu na kuchukua udhaifu wangu kwa jina kuu la Yesu. Ninaomba nguvu ya kiroho inijie kwa jina la Yesu
  • Mfalme wa mbinguni wa utukufu, maandiko yalinifanya nielewe kuwa wewe ni mchungaji wangu, Bwana, nisaidie kuonyesha tabia yako kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, wakati wowote nahisi chuki moyoni mwangu kuelekea jirani yangu, upendo wako mwingi na uhisi moyo wangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba kwamba utaniweka huru kutoka kwa vifungo vya utumwa vya kuchukiza kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, ninakataa kufadhaika, ninakataa kushikilia hisia za udhalili miongoni mwa rika langu, naangamiza kila kichaa cha moyo wangu kwa damu ya Yesu ya thamani.
  • Baba Bwana, nauliza kwamba utaunda moyo mpya ndani yangu, moyo ambao utatii yote ambayo umeamuru, Bwana, unijenge moyo kama huo kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, Biblia inasema hatupaswi kuwa wajinga wa hila za shetani, naomba roho yako itaniletea ufahamu wa neno hili kila wakati roho ya hasira itakapotembelea tena kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, wakati kuna amani moyoni mwangu, sitamchukia jirani yangu, Bwana nauliza kwamba utairuhusu amani yako ikae moyoni mwangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, badala ya hasira na chuki wakati zinaonekana mambo hayajafanya kazi kwangu, nipe neema ya kushikilia maneno yako kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba roho yako ambayo husaidia mwili wa kibinadamu, naomba utamimina kwa jina la Yesu.
  • Mfalme wa Mbingu, ninaomba upako mpya ambao utaangamiza roho iliyopo ya hasira na chuki moyoni mwangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, naomba unifariji katika hali yoyote nitakayoipata ambayo inaweza kusababisha hasira kuibuka, naomba utanijuza kila wakati na unipe fahamu kuwa wewe u pamoja nami kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba kwamba utanifanya nitulie ninapokuwa na hasira, naomba roho hiyo ya utulivu ambayo ulionyesha ukiwa duniani, Bwana nisaidie kukaa tulivu kila wakati kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba utaniinua juu ya majaribu ya hasira na chuki, isiwe na nguvu tena juu yangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, naomba kwamba wakati majaribu yanapoibuka tena, utampa nguvu ya kuishinda kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, ninawaombea kila mwanaume na mwanamke wanaosumbuliwa na huyo pepo mmoja, ninaamuru uhuru wao kwa jina la Yesu.

Amina.

 

 

Matangazo

Maoni ya 5

  1. Asante kwa hili, ninajitahidi na roho ya hasira na sikutaka kwenda kulala dhaifu kwa adui, ninahitaji kusamehe na ninapata wakati mgumu kufanya hivyo… Mke wangu Tammy na mimi tumepitia mengi , hajawa mwaminifu na ninapoona au kufikiria juu ya watu fulani wanaohusika naanza kuhisi kujenga hasira, Ni mapambano ya kweli kwangu na ninataka kurekebisha hii. Ninahisi nimeonewa na nimekuwa nikisali sana siku hizi juu yake. Wakati jambo hilo lilitokea miaka 14 iliyopita, ndio miaka 14 niligeukia dawa za kulevya ili nipungue ganzi, sote wawili tulifanya dawa ngumu kwa muda (1yr) na nadhani ningeweza kupagawa na pepo kwani nilikuwa katika mazingira magumu wakati huo. Najua ni wakati wa kuwa na hisia hizi mbaya na ninahisi nimechoka wakati huu… .. ushauri wowote au sala kwa ajili ya Tammy na tutathaminiwa .. .. ndugu katika Kristo asante Bwana aliniongoza kwako. safi ya uchafu wote kama madawa ya kulevya pombe chochote kama hicho kwa miaka 13 sasa ni hasira na chuki ambayo inanizuia kutoka kwa kuonekana kila furaha maishani. Ninampenda Yesu na ninahisi kuwa wakati wa kuja kwake umekaribia na sitaki kuachwa wakati wakati unakuja.

  2. Tafadhali niombee mimi na mke wangu.

    Tumejitenga kwa sasa.
    Najua anahitaji kuwa huru kutoka kwa chuki kutoka kwa uhusiano wake wa zamani ambao sasa unaathiri yetu.

    Mimi si mkamilifu lakini nina tamaa kuona BWANA akiturejeshea!
    Ee Mungu Tunakushukuru kwa ushindi katika hali hii BWANA.

    Mike.

  3. Mkristo mwenzangu kwa mwezi uliopita watoto wangu wote wamenikasirikia na kunilaani. Ni wabinafsi wasio na heshima na wasio na shukrani. Wanakuja saa zote au kujitokeza nje ya bluu baada ya wiki. Nimekuwa nikijaribu kuwasaidia na madawa ya kulevya lakini shida ni mbaya sana kwamba niko katika nafasi ambayo ninaweza kufukuzwa kwa sababu ya tabia yao. TAFADHALI ORAY CHUKI HUU UWEPO WA UOVU UNAACHA NYUMBA YANGU NA FAMILIA.

  4. Нау дурыс дугалар емес Алладан сурау керек Иса емес адаспандар бауырлар

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa