Maombi yenye nguvu ya umoja katika familia

5
6800
Maombi yenye nguvu ya umoja katika familia

Familia Imeandaliwa kwa kanuni ya umoja, na Umoja una uwezo wa kuzalisha familia. Ikiwa watu wanahusiana au damu au ndoa, wanaweza kuwa familia wakati kuna umoja wa kusudi. Kwa kweli, sala yenye nguvu ya umoja katika familia hivyo inakuwa moja ya sala muhimu kusema kwa familia. Familia ni sehemu muhimu mbele za Mungu. Kwa kadiri familia inaweza kuzingatiwa kama taasisi ya kijamii, inaweza pia kuonekana kama chombo cha kiroho.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Mtoto anapozaliwa katika ulimwengu huu, hawana dini, lugha yoyote, kitambulisho, au imani. Ni jukumu la pekee la familia kumlea mtoto. Familia inampa kitambulisho cha mtoto, dini, huwasaidia ufundi wa imani, na inawapa lugha.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Kwa kuangalia hii, ni muhimu, kwa hivyo, familia ni umoja kufanikisha kazi hizi zote ambazo jamii na Mungu wanataka wafanye. Wakati hakuna umoja katika familia, hakuna njia ambayo haitaathiri malezi ya kila mtoto aliyezaliwa katika familia hiyo.

Hakuna kitu kinachotimiza kama familia ambayo inasimama pamoja kwa umoja. Sifa za tendo hili kubwa haliwezi kusisitizwa. Kumbuka kwamba Biblia inasema mmoja atavuta elfu moja, na wawili watavuta elfu kumi. Hii ilithibitisha ukweli kwamba familia zingefanikiwa zaidi wakati zina umoja. Walakini, wawili hawawezi kufanya kazi pamoja isipokuwa wakubaliane. Maana yake ni kwamba kufanikiwa au kutofaulu kwa familia yoyote kutategemea umoja uliopo katika familia hiyo au ukosefu wa hiyo.

Kwa kushangaza, wakati familia zinashikana mikono na kuomba pamoja, inaelezea adhabu kubwa juu ya ufalme wa giza. Mungu huheshimu umoja kwa kusudi, shetani pia anajua hii, na ndio sababu kitu cha kwanza anajaribu kuiba kutoka kwa familia ni roho ya umoja.

Hata katika mwili wa Kristo, wakati kila chumba imevunjwa vipande vipande, ibilisi hatakuwa mbali sana kugoma.

Kitabu cha Yoshua sura ya 24 - 15 Na ikiwa inaonekana kuwa mbaya kwenu kumtumikia Bwana, chagueni leo hii ni nani mtakayemtumikia, ikiwa ni miungu ambayo baba zenu walikuwa wakiitumikia waliokuwa ng'ambo ya Mto, au miungu wa Waamori, ambao mnakaa katika nchi yao. Lakini mimi na nyumba yangu tutamtumikia Bwana. Sababu pekee ambayo Joshua angeweza kusema kwa mamlaka hii ni kwa sababu kuna umoja wa kusudi katika familia yake.

Umoja katika familia ya Yoshua ulifanya iwe rahisi kwake kuwaambia wazee wa Isreal kwamba wanaweza kwenda mbele na kujichagulia Mungu mwingine ikiwa wataona mabaya katika kumtumikia Bwana. Walakini, kwa ajili yake na familia yake, wangemtumikia Bwana.

Usiruhusu shetani kuchukua moja ya mali kubwa ambayo Mungu ameipa familia yako. Lazima ufanye kila kitu kulinda umoja ambao upo katika familia yako. Tumekusanya orodha ya sala zenye nguvu za umoja katika familia kusaidia familia yako kukaa Umoja.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

 

Maombi

  • Baba Bwana, nakuombea hivi leo kuhusu familia yangu. Naomba utatufundisha kuwa na umoja katika jina la Yesu.
  • Ninapingana na kila nguvu na mpango ambao unaweza kutaka kuunda utofauti kati yetu; Ninaangamiza nguvu kama hizi kwa jina la Yesu.
  • Ninaomba Bwana kwamba utatufanya tuwe na umoja wa kusudi, utafanya maono iwe wazi kwa kila mmoja wetu, ili tuweze kukimbia nayo kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, naomba kwa upendo wako usio na kifani, tufundishe jinsi ya kujipenda wenyewe kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba uzuie kila ufikiaji ambao shetani anaunda kuleta ugomvi katika familia yangu. Ninaomba kwamba utaizuia kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninaomba kwamba utupe roho yote ya kuweza kujihimili. Ninajua kuwa sisi ni watu tofauti licha ya kuwa familia, lakini ninaomba kwamba utupe neema ya kuweza kuvumiliana kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naomba utupe fursa na neema ya kujisamehe kila tutakapovuka kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, kwa rehema Yako, naomba kwamba utatufundisha kimya wakati tumekasirika, utatupa usemi wakati tunakasirika.
  • Bwana Mungu, maandiko yanasema nyumba iliyogawanywa yenyewe haitasimama. Ninapingana na kila nguvu ya mgawanyiko katika familia yetu kwa damu ya mwana-kondoo
  • Baba Bwana, Bibilia inasema ni nzuri na ya kupendeza ndugu kufanya kazi kwa umoja. Naomba utusaidie kuendelea kufanya kazi kwa umoja kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, hatutaki kushindwa kusudi letu kama familia, tusaidie kusimama na kuishi kwa upendo milele kwa jina la Yesu.
  • Damu ya mwana-kondoo inamwangamiza Baba Bwana, chochote adui akipanga kutumia kama kifaa kuunda uadui katika familia yetu.
  • Maandiko yanasema kuwa mimi na watoto wangu ni kwa ishara na maajabu, ninaharibu kila nguvu inayoweza kutaka kutumia watoto wangu kusababisha mizozo katika familia yangu, ninaharibu nguvu kama hii kwa jina la Yesu.
  • Baba, hatutaki tu kuwa umoja, tunataka pia kupofushwa na upendo wenye nguvu sana, tunataka kuungana katika utauwa, tusaidie kufanikisha hili kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba kwamba urekebishe mioyo yote iliyovunjika nyumbani kwangu. Ninaomba kwamba kwa rehema zako, utaponya kila jeraha la kihemko katika familia yangu, ninaomba kwamba utarejeza mapenzi ya kwanza mioyo yetu kwa jina la Yesu.
  • Ninapingana na kila roho ya ubaya, wivu, wivu, na uchungu ambazo zinaweza kutaka kukaa ndani ya mioyo ya watu wa familia yangu. Ninaomba muiharibu kwa jina la Yesu.
  • Ninaomba kwamba utampa kila mmoja aliyepotea katika familia yangu neema ya kukupata, uwasaidie kupata nafasi yao ndani yako kwa jina la Yesu.
  • Ninakuomba Bwana Yesu kwamba utafanya nyaraka zetu kuwa baraka kwa wengine kila mahali wanapojikuta. Wasaidie kila wakati kuwa balozi mzuri wa familia ya Kristo kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninaomba kwamba umbariki kila mtu wa familia yangu kwa moyo ambao utakata kiu chako baada yako kwa jina la Yesu.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

 


Makala zilizotanguliaMaombi KWA DINI YA MAMA-DAUGHTER
Makala inayofuataSIMULIZI ZA UFAFU KWA WAKAZI WENGINE
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye ni shauku juu ya hoja ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema kudhihirisha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu za kuishi na kutembea katika utawala kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au niongee na WhatsApp na Telegram kwa + 2347032533703. Pia nitapenda Kukualika Ujiunge na Kikundi chetu cha Maisha cha masaa 24 kwenye Telegram. Bonyeza kiunga hiki kujiunga sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

Maoni ya 5

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.