Maombi Dhidi ya Ndoto Mbaya Wakati wa Mimba

1
3312
Maombi Dhidi ya Ndoto Mbaya Wakati wa Mimba

Leo tutakuwa tunaokoa sala dhidi ya ndoto mbaya wakati wa uja uzito. Wakati mwanamke ni mjamzito, hiyo ni hatua ya kwanza kuelekea kuzidisha kama Mungu ameamuru. Walakini, mambo mengi hufanyika katika ulimwengu wa roho wakati wa hatua hiyo wakati mtoto bado tumboni.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Kuna vita kadhaa na shambulio ambalo hufanyika kwa mwanamke wakati ni mjamzito. Utashangaa kwanini mara nyingi vita hiyo inatokea dhidi ya wanawake wajawazito, ni kwa sababu ujauzito unazindua familia katika eneo la kutimiza. Pia, kila mtoto anachukua baraka kutoka kwa Mwenyezi Mungu na zote zinafanywa baraka kwa kizazi chao, hii ndio sababu ya vita na shambulio mara nyingi huibuka dhidi ya mwanamke mjamzito.

Kinachostahili kujua ni kwamba mara nyingi, vita na shambulio sio dhidi ya mwanamke mjamzito bali ni dhidi ya mtoto. Walakini, vita inakuwa ile ya mwanamke mjamzito kwa sababu yeye ndiye chombo.

Mojawapo ya aina ya vita ambayo huibuka dhidi ya mwanamke mjamzito ni ndoto mbaya. Ni muhimu kujua kwamba ndoto ni shughuli za roho na ulimwengu wa kiroho unadhibitiwa vya mwili. Kitu chochote ambacho kiliwekwa katika ulimwengu wa roho kitadhihirika katika ulimwengu wa kweli. Kwa hivyo, ni mbaya sana kwa mwanamke mjamzito kupata ndoto mbaya wakati wa uja uzito.

Wakati mwanamke mjamzito anaanza kuona mambo mabaya kwenye ndoto, ni kitambulisho wazi kuwa vita vinakuja. Biblia inasema kwa maana tulishindana na nyama na damu lakini dhidi ya nguvu na enzi watawala wa mahali pa giza. Kwa hivyo, haitoshi tu kupunguza ndoto juu ya madhabahu ya bahati mbaya tu kwa sababu haileti maana ya moja kwa moja kwako. Ikiwa haina maana kwako hiyo ndiyo sababu zaidi kwa nini unahitaji kuomba.

Kuna akina mama wengi leo ambao wamekuwa wazembe wakati wajawazito na adui ametumia hiyo kuiba kitu kizuri katika maisha ya watoto wao. Watoto wengine walizaliwa bila utukufu kwa sababu wazazi wao huonyesha ulegevu mahali pa sala wakati wa uja uzito. Wakati wowote unapoona vitu ambavyo havijumuishi katika ndoto juu ya mtoto wako ambaye hajazaliwa, ni muhimu uombe dhidi yake.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Mfano Wa Ndoto Mbaya Wakati wa Mimba

  1. Kuona Damu Katika Ndoto: Hizi zinaweza kumaanisha kuharibika kwa damu, Lazima uikatae kupitia sala
  2. Kujiona kukata nyama: Hizi zinaweza kuwa ishara ya kuzaliwa bado, Lazima uzikataa kupitia sala
  3. Sura za ajabu au zinazojulikana zikikupenda kwenye ndoto: Hizi zinaashiria uchafuzi wa pepo, lazima uombe dhidi yake.
  4. Mtu anayekufuata katika ndoto
  5. Aina zingine za ndoto za usiku

Mifano hii sio maana ya kukutisha au kumtukuza shetani, hakuna maandishi yoyote nyuma ya ndoto zozote za ndoto hizi lakini ni kutokana na uzoefu mwingi wa watu ambao wamekuwa mhasiriwa wa ndoto za kishetani. Kama mama mjamzito, lazima uwe mwangalifu kiroho, wakati ibilisi anakuonyesha ndoto yoyote ya kushangaza, inuka na ukatae kwa imani kupitia sala. Kumbuka maandiko yasema pinga ibilisi na yatakimbia, una nguvu iliyofichwa kwa jina la Yesu. Unapoanza kuwa na ndoto mbaya wakati wa ujauzito, kwa ajili ya mtoto wako ambaye hajazaliwa, sema sala hii mara nyingi hadi kila kizuizi cha giza juu ya tunda la tumbo lako kiivunja.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Maombi

  • Bwana Mungu, nakushukuru kwa mchakato huu mzuri ambao unanipitia, nashukuru fadhili zako za upendo juu ya maisha yangu, jina lako litukuzwe kwa jina la Yesu.
  • Baba wa Mbingu, nakushukuru kwa neema ambayo umenipa kuota ndoto, nakushukuru kwa sababu ni kutimiza ahadi zako ulizotufanyia kitabu cha Matendo baba ninakuza jina lako Tukufu kwa jina ya Yesu.
  • Bwana Yesu, nakushukuru kwa sababu haujaweka siri ya adui juu ya maisha yangu. Ninakushukuru kwa kuona ambayo umenipa ili kuona mipango na ajenda ya adui kwa maisha yangu Bwana nakutukuza kwa sababu utaangamiza mipango yao juu ya maisha yangu na ujauzito kwa jina la Yesu.
  • Bwana, naja kwa jina la mwana mpendwa Yesu Kristo na ninaomba kwamba kila ndoto mbaya na ufunuo juu ya tunda la tumbo langu huharibiwa kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, kwa maana imeandikwa kuwa watoto ni urithi wa Mungu, Bwana, tunda la tumbo langu ni urithi wako, zawadi ya wema kutoka kiti cha enzi cha huruma, usije ukapata ubaya wowote kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, Bibilia inasema ni nani anayesema na hufanyika wakati Mwenyezi hakuamuru? Bwana, ninaomba kwamba usiruhusu shauri hilo litimie juu ya maisha yangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninakuja kupingana na kila nguvu ambayo imeapa kuumba hofu kila wakati moyoni mwangu kwa kuniletea ndoto mbaya, naharibu nguvu kama hii kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu kulingana na maneno yako kwenye kitabu cha Mithali 3vs 24 kwamba nitalala mimi sitaogopa na usingizi wangu utakuwa mtamu, napokea nguvu kwa usingizi mtamu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, mimi hufunika tunda la tumbo langu na damu yako ya thamani, isije ikadhuru kwa jina la Yesu.
  • Bibilia inasema hakuna silaha yoyote dhidi yetu itafanikiwa, Bwana kila mshale ambao umepigwa risasi kwa mtoto wangu ambaye hajazaliwa kutoka kwa ndoto unaharibiwa kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninapofunga jicho langu katika usingizi, nauliza roho yako takatifu na nguvu zitanielekeza na watafunga mlango dhidi ya udanganyifu wowote mbaya ambao unaweza kutaka kuchafua usingizi wangu na ndoto mbaya kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninasimama juu ya ahadi ya maneno yako ambayo yanasema kuwa watoto wangu na mimi ni kwa ishara na Maajabu. Bwana, kila uchafu wa ndoto wakati wa ujauzito huharibiwa kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, Biblia inasema kabla sijakuumba katika tumbo nalikujua kabla hujazaliwa nilikutenga; Nimekuteua kuwa nabii kwa mataifa. ” Kwa mshipa huo huo, umemjua mtoto wangu hata katika hali ya ujauzito. Bwana, naomba kwamba Umkinge na nguvu zako za ajabu kwamba hakuna jambo baya kutoka kwa ndoto litakalompata kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, kwa ajili yangu naomba nguvu ya kiroho, naomba kwa nguvu yako Bwana kushinda kila vita ambayo yanaweza kutokea dhidi yangu katika ndoto, Bwana nirudishe nguvu yako ya kiroho kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, nakushukuru kwa zawadi hii unayoipa ulimwengu unaokuja kupitia mimi, nashukuru fadhili zako juu ya maisha yangu, jina lako litukuzwe kwa jina la Yesu.

Amina

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

 

 

Matangazo

1 COMMENT

  1. Tafadhali omba mke wangu kwa kuokoa kuzaa mtoto wake ambaye hajazaliwa wakati umefika, Yeye ni Bi kubariki emmanuel Akpan Andrew hapa chini ni anwani yangu ya Gmail asante na Mungu awabariki nyote amina

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa