Maombi ya Uokoaji Kutoka kwa Dawa Mbaya

1
3192
Maombi ya Uokoaji Kutoka kwa Dawa Mbaya

Katika sala za leo, tutakuwa tukishiriki katika sala za ukombozi kutoka kwa dawa ngumu. Ibilisi amekuwa mtawala wa ulimwengu huu. Imefanikiwa kubuni tabia mbaya ya kuharibu maisha ya vijana kote ulimwenguni. Moja ya tabia mbaya ambayo shetani hutumia ulevi wake kwa dawa ngumu.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Wakati wa siku za wanadamu wa bibilia, pepo waliopigana nao lilikuwa tofauti kabisa na mapepo ambayo tunapambana nao sasa. Vitu kama ngumu madawa ya kulevya hawakuwepo wakati huo. Lakini sasa, imekuwa utaratibu wa siku hiyo, tunaona vijana wa kiume na wa kike ambao maisha yao yamevurugika kwa madawa ya kulevya.

Kulingana na takwimu, mamilioni ya vijana wa kiume na wa kike wanapigana kwa siri pepo hili kote ulimwenguni. Kwa kuwa ni jambo mbaya, wengi wao hawatafunguliwa kwa hofu ya unyanyapaa, kwa hivyo, wanapendelea kupigana vita peke yao. Ambapo, katika hali nyingi, wengi wao daima wanashindwa na pepo hili linaloitwa madawa ya kulevya.

Majaaliwa mengi ya vijana wa kiume na wa kike yameharibiwa na ulevi wa dawa za kulevya. Mtu ambaye ni mraibu wa dawa za kulevya atakuwa kivuli chake, hawataweza kufikiria sawa achilia mbali kufikia malengo. Uraibu utamfanya mtu aamini maisha yao yametumbukizwa na yale ambayo wametumwa nayo. Zaidi ya hayo, wakati mtu ni mraibu wa kitu, vitu hivyo huwa kama mungu kwa mtu kama huyo.

Wakati huo huo, Mungu anachukia ushindani, hatataka chochote ichukue mahali pa mungu katika maisha yetu. Mbali na ukweli kwamba dawa ngumu ni mbaya mbele za Mungu, mwenye busara ya afya, ni marufuku. Dawa kali kama nikotini, bangi, cocaine, na zingine ni hatari kwa afya. Wao ni wepesi sana katika kuharibu figo na ini ya mtu, wanaweza pia kusababisha saratani ambayo itapunguza muda wa maisha wa mtu kama huyo. Je! Kwa nini ungetaka kujiacha kwenye ulevi ambao utamaliza maisha yako katika hali ya msamaha? Ni muhimu kwamba ufanye kila linalowezekana kujiondoa kutoka kwa madawa ya kulevya.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Ninawezaje Kuepuka Kutoka kwa Dawa Mbaya?

Kama Mkristo, lazima tuelewe kuwa nguvu ya sala ni nguvu inayo nguvu kila wakati, Zifuatazo ni hatua za kutolewa kwa dawa ngumu:

  1. Wokovu: Kwanza lazima uzaliwe mara ya pili. Hii ni hatua ya kwanza na muhimu zaidi kwa ukombozi wako. Mungu anaweza kukuokoa tu wakati unamwamini, na kumwamini kunakufanya Mtoto wa Mungu. Kulingana na Warumi 10 na 2 Wakorintho 5: 17-21, tunaona kwamba wokovu wetu unatufanya tuwe wenye haki na wenye kukubalika mbele za Mungu. Wakati unakuwa Mtoto wa Mungu, asili ya kimungu ndani yako huanza kukua.

2. Kuwa mwanafunzi wa Neno: 1 Petro 2: 2, inatuambia kuwa kama watoto wachanga waliozaliwa, lazima tamani maziwa ya kweli ya neno ili tukue katika wokovu wetu. Neno la Mungu ni chakula chako cha kiroho kinach kujenga mwili. Ikiwa unataka kukua katika wokovu wako, lazima upewe neno la Mungu kwa dhati. Inachukua neno la Mungu katika Roho wako kushinda ulevi na dawa ngumu. Unapojifunza neno zaidi, ndivyo unavyozidi kuongezeka katika wokovu wako na unavyoongezeka katika wokovu wako, unashinda ulevi wako wa dawa ngumu.

3. Kujitolea katika Kanisa lako. Bibilia inatushauri tusiache mkutano wa ndugu. Chuma huongeza chuma, kama mtoto wa Mungu, lazima uwe tayari kujitolea katika kanisa lako. Lazima umtumikie Mungu hapo na uunda marafiki wapya wa kimungu kutoka kanisani. Unaposhirikiana na watu waungu, hivi karibuni unaanza kutenda uungu.

4. Maombi: Kamwe usisimame kusali. Tunatoa nguvu kwenye Madhabahu ya sala. Leo, tumekusanya orodha ya sala za ukombozi kutoka kwa dawa ngumu ambazo zitatoa kutoka kwa roho hiyo na kukupa ushindi juu yake. kujihusisha katika imani leo na upokee ukombozi wako.

5. Kamwe Usiache MUNGU: Kuna madawa kadhaa ya kulevya ambayo ni ngumu sana kuvunja. Hata baada ya kusali na kufunga, bado unaendelea kupambana nao. Ushauri wangu kwako leo ni hii: Acha kupigania nayo na uendelee kumtumikia Mungu nayo. Usiruhusu udhaifu wako kukukatishe tamaa ya kumtumikia Mungu. Endelea kumtumikia Mungu ikiwa wewe ni kamili au la, neema Yake daima itakutosha. Kadiri unavyomtumikia Mungu kutoka moyoni mwako, ndivyo anavyoosha moyo wako kumtumikia zaidi. Jua hii leo, Mungu anakupenda bila masharti, hatakuacha kukupenda kama mtoto wake. Kamwe usikate tamaa kwake. Omba sala hapa chini na uokolewe.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Maombi

  • Baba Bwana, ni kwa moyo mzito ninaomba kwako leo. Nimekuwa kivuli cha kitambulisho changu halisi kwa sababu ya ulaji mwingi wa dawa ngumu. Itakuwa sawa hata kudhibitisha kuwa dawa ngumu zimekuwa kwangu kama mungu mdogo ambaye lazima nimuabudu kila siku, hata mimi hujali sana mambo ya Mungu kwa kadiri ninavyotoa dawa ngumu. Bwana Yesu, naomba msaada wako, ninaomba msaada wa kimungu ambao utanisaidia kushinda ulevi. Bwana naomba unipe msaada wako kwa jina la Yesu.
  • Baba aliye mbinguni, mimi huja dhidi ya kila madawa ya kulevya kwa jina la Yesu. Matokeo ya mwisho ya ulevi huu umenifanya niwe mbali sana na wewe Bwana, ndivyo ninavyojaribu kupata mgongo wako kwako zaidi ninapofutwa na pepo huyu. Bwana, ninaomba kwamba mara nyingine tena utanisaidia kupata wewe kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba utasaidia kupata njia yangu ya kurudi kwako kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba kwamba ubadilishe mwili wangu kwa mikono yako yenye nguvu na utafanya kila aina ya dawa ngumu iwe marufuku kwangu. Bwana, ninaomba kwamba utaua hamu yangu ya dawa ngumu. Ninakuja dhidi ya kila nguvu ambayo inaweza kutaka kuharibu madhumuni ya uwepo wangu kwa madawa ya kulevya. Naamuru kwamba nguvu kama hii imeshindwa, tangu sasa nilipata ushindi wangu dhidi ya ulevi wa dawa ngumu kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana tangu sasa, nataka uanze tiba yako ya kiroho maishani mwangu, nifanye nipate rafiki ndani yako. Bwana Yesu, naomba unisababishe kukutana nawe. Ninaomba mkutano ambao utabadilisha kila kitu juu yangu na ulevi wangu wa dawa ngumu. Bwana Yesu, naomba uunde roho mpya ndani yangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninaamuru kwamba siwezi kuzuiliwa na aina yoyote ya ulevi kwa jina la Yesu. Ninaamuru kwa mamlaka ya mbinguni kwamba niachane na kila aina ya dawa za kulevya kwa jina la Yesu. Bwana, nina mawazo yangu tayari na ninauza kwa nguvu zako usirudi nyuma. Kuanzia sasa, dawa ngumu imekuwa sumu kwangu kwa jina la Yesu.
  • Nachukua maisha yangu kutoka kwa ulevi wa dawa za kulevya. Umefanya madhara ya kutosha tayari na tangu sasa huwezi kufanya tena. Ninatangaza uhuru wangu kutoka kwako, tangu sasa hauna nguvu juu yangu tena. Nimekuwa kiumbe kipya na kibinafsi changu cha zamani ambaye alikuwa amechoshwa na wewe ameshikiliwa msalabani. Ninaamuru tangu sasa kwamba umevunja huru sasa na milele kwa jina la Yesu.
  • Naamuru kwamba maisha yangu yanaanza kuchukua sura kwa jina la Yesu. Ninaanza ujenzi wa maisha yangu kutoka kwa hali iliyopungua ambayo dawa ngumu iliongoza, na ninaanza upya kwa damu ya thamani ya Kristo. Nitaishi kutimiza kusudi lote la uwepo wangu katika jina la Yesu. Hakuna nguvu, mpango, au pepo waweza kunizuia tena kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba juu ya kila mwanaume na mwanamke ambaye hatima yake imeshushwa na mashada ya madawa ya kulevya. Ninaomba kwamba mtaangamiza ulevi na mtawaweka huru. Ninaomba kwamba utawapa ushindi dhidi ya ulevi huo, kwamba wakati majaribu yanapoibuka tena, wataweza kufanya msimamo wao wa kupinga kwa jina la Yesu.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

Matangazo

1 COMMENT

  1. swali. inakuaje watu ambao kutoka ulimwengu wa magharibi wanafaulu na mbingu zao wazi zinaonekana wakati Afrika tunajitahidi kupata mbingu iliyofunguliwa

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa