Maombi ya Kuokoa kutoka kwa Dhambi

0
3827

Tumeongozwa na roho ya Mungu kutoa sala maalum kwa ukombozi kutoka kwa dhambi. Kwa kadiri Mungu angependa mtu huyo ainuke na kuishi Imani safi ya uumbaji wao, dhambi imekuwa sababu ya kuzuia hiyo. Wakati Mungu alimuumba Adamu katika Bustani ya Edeni, mpango wa Mungu ulikuwa kwa mwanadamu kuwa na koinonia thabiti na Yeye, ili mwanadamu aweze kutawala kila kitu kilichoumbwa.

Haikuepukika kwamba Mungu aliumba mbingu na dunia. Walakini, Mungu, kwa ukuu wake mtakatifu, hawezi kukaa duniani. Kwa hivyo, alihitaji kuwawekea watu wengine juu ya dunia kuwa watawala juu ya dunia kwa niaba ya Mungu na jeshi la mbinguni. Haishangazi, Mungu daima atashuka wakati wa baridi jioni ili kuzungumza na Adamu na kujua jinsi siku yake ilienda.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Uhusiano kati ya Adamu na Mungu ulimfanya Mungu atambue kwamba Adamu alihitaji kitu muhimu sana, mwenza. Mungu kisha akamwumba Hawa kuwa mfumo unaounga mkono wa mwanadamu. Wakati huo huo, uumbaji wa Hawa haukubadilisha uhusiano uliokuwepo kati ya Mungu na Adamu. Mungu hudumisha uhusiano wake na mtu mpaka dhambi iingie. Mara mwanadamu alitenda dhambi, Mungu hakuweza kujizuia kutoka kwa mtu kwa sababu tu uso wake ni wa haki sana kuweza kuona uovu.

Uumbaji ungekuwa kamili ikiwa sivyo bila, na hadi sasa, dhambi ingali inakua kati ya wanadamu. Kwa wengine, ni kama dhambi haiwezi kuepukika; kusudi la kifo cha Kristo ni kuokoa kutoka kwa laana ya sheria, ambayo inamhukumu mtenda dhambi yeyote kwa kifo bila kutoa nafasi ya kutubu. Walakini, kifo cha Kristo hakikufuta dhambi bali kilitupa njia ya kutoroka dhambi na uovu kwa kutupa roho takatifu.

Nguvu ambayo roho takatifu inatupa itatuokoa kutoka kwa nguvu ya dhambi na uovu, ambayo imefanywa kutuliza maendeleo yetu maishani. Dhambi itasababisha roho ya Mungu kuondoka kutoka kwetu na kutufanya tupu ya roho. Inayo uwezo wa kusafisha njia yetu kuhakikisha kuwa hatutapata njia yetu ya msalaba tena, na kwa yote, italeta kifo cha milele. Matokeo haya yote ya dhambi ni muhimu kwa kila mwanaume kujaribu kadri awezavyo kujiondoa kutoka kwa nguvu ya dhambi. Kwa maana hii, maombi ya kuokolewa kutoka kwa dhambi ni kwa hivyo lazima kwa kila mwamini ambaye bado anapigana na dhambi katika siri.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

PICHA ZA KUTUMIA

Bwana Yesu, kiini cha kifo na ufufuo wako ni kuniokoa kutoka dhambini. Ulichukua msalaba, ukapita kwenye barabara ya aibu, na ulipa bei ya mtaji na damu yako ya thamani ili niokolewe kutoka kwa laana ya sheria. Bwana, itakuwa mbaya kiasi gani, kwamba maelfu ya miaka, hata baada ya kifo chako, bado ninaendelea kutumbukia katika sumu ya dhambi. Ninafarijika katika maandishi ya maandishi ambayo yalisisitiza kwamba tutajua ukweli, na ukweli utatuweka huru. Yesu, najua ukweli kwamba kweli ulikufa ili niokolewe kutoka dhambini, naanzisha agano la uhuru ambalo lilifanywa na damu yako huko Kalvari, na ninatangaza ukombozi wangu kabisa kutoka kwa dhambi kwa jina la Yesu.

Baba mbinguni, moyo wangu umechungu sana wakati nilijifunza kuwa dhambi haina faida yoyote kwa mtu isipokuwa kumtia utumwani. Yesu, nimechoka kuwa mtumwa wa dhambi, na nimefanya azimio langu la kutembea kwenye njia ya haki. Walakini, hii itakuwa ngumu ikiwa pingu za dhambi hazijavunjwa bado kutoka nyuma, naomba rehema ambayo itanipa ushindi juu ya dhambi, Bwana naomba unipe kwa jina la Yesu.

Bibilia inasema hatuwezi kuwa katika dhambi na tunauliza neema iwe kuzidi. Bwana Mungu, unatawala kwa sababu rehema zako juu ya mwanadamu hudumu milele. Ninaomba rehema yako juu ya dhambi zangu na uovu ambao utanifanya nikuone. Bibilia iliifanya ijulikane kuwa uso wa mwenye dhambi hautamuona Kristo, Bwana Yesu, ninaomba kwamba kwa sababu ya damu iliyomwagwa Kalvari, utaniosha kabisa kutoka kwa dhambi yangu kwa jina la Yesu.

Baba wa mbinguni, neno lako lilifanya ijulikane kuwa hutaki kifo cha mwenye dhambi bali toba kwa njia ya Kristo Yesu. Pia, hujamtuma mwanao ulimwenguni kuhukumu ulimwengu, lakini kwa sisi kupata wokovu kupitia kifo chake. Ninakiri dhambi zangu zote mbele yako leo, mimi ni mwongo aliyetukuzwa, mwizi, najiingiza katika uasherati. Ingawa sijivunii kwa haya mabaya yote ninayofanya, toba yangu mbali nayo haidumu kwa muda mrefu pia. Hii ndio sababu ninahitaji msaada wako kunisaidia kushinda mwili ambao unataka kuchukua mwili wangu wote. Ninaomba rehema ambayo itaniinua juu ya dhambi. Bwana lihurumie jina la Yesu.

Baba Bwana, dhambi imezidi maisha yangu. Imekuwa haiwezekani kwangu kufanya bila hiyo. Mbaya vya kutosha, siwezi hata kujivunia nje, wakati siwezi kukiri kwa mtu badala yake kwa sababu ya aibu na aibu. Ninapata nguvu katika kitabu cha Zaburi kinachosema kwako nimefanya uovu huu na nimefanya uovu huu mbele zako. Na kitabu cha mithali kinasema yeye anayeficha dhambi yake hatafanikiwa, lakini yeye akiriye na kutubu atapata rehema. Ninatafuta toba kamili, na Bwana wa milele ananipa neema ya kushinda dhambi kabisa kwa jina la Yesu.

Kwa maana Kristo alikufa, huu ni ombi langu, kwa kweli dhambi imezidi, lakini Kristo amekufa kuniokoa kabisa kutoka kwake. Natafuta nguvu yako kumaliza dhambi kwa jina la Yesu.

Jiandikishe kwaheri kwa Channel yetu ya YouTube Kuangalia Video za Maombi zenye Nguvu za Kila siku

 


Makala zilizotanguliaMaombi ya Vita vya Kiroho Kwa Fedha
Makala inayofuataMaombi ya Kuokoa Kutoka kwa Tabia
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye ni shauku juu ya hoja ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema kudhihirisha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu za kuishi na kutembea katika utawala kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au niongee na WhatsApp na Telegram kwa + 2347032533703. Pia nitapenda Kukualika Ujiunge na Kikundi chetu cha Maisha cha masaa 24 kwenye Telegram. Bonyeza kiunga hiki kujiunga sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.