Omba Msaada Na Fedha

2
16055

Leo tutakuwa tukishughulika na maombi ya kusaidiwa na fedha. Mojawapo ya mambo ambayo shetani hushambulia katika maisha ya wanadamu ni njia yao ya kuishi kwa utulivu. Ibilisi anaelewa kuwa wakati mwanadamu ana uhuru wa kifedha, hawawezi kudanganywa kwa urahisi kufanya ubaya na shetani. Kama dhidi ya usemi wa jumla kwamba kupenda pesa ndio mzizi wa uovu wote, ingekuwa riba kwako kujua kuwa ukosefu wa pesa ndio msingi wa mabaya yote. Wakati fedha za mtu zimepunguzwa, mtu kama huyo huwa katika hatari ya udanganyifu mbaya ambao unakusudiwa kupata pesa.

Hii inaelezea ni kwa nini nakala hii iliyoitwa sala ya msaada kwa fedha ni muhimu sana kwa kila mtu. Kama watu wengi wangehisi kwamba nakala hii inamaanisha tu kwa wale ambao bado wanakabiliwa na uhuru wa kifedha, ni muhimu pia kwa wale ambao wanafikiria wanayo sala zote pia kusema sala hizi. Mwanamume anapaswa kuwa akimtafuta Mungu kila wakati kwa uhuru wa kifedha kuliko yeye kuwa tajiri na baadaye njia ya kutengeneza utajiri iwe duni. Msaada wa kifedha ni nini kila mtu anahitaji kama sala. Sisi sote tunahitaji kuwa huru kifedha kwetu kuweza kufanya mambo kadhaa.

Nakala hii ya maombi itashughulika zaidi na nguvu na miradi ambayo inazuia watu kutengeneza utajiri. Pia, sala hiyo itazingatia Mungu, ikifunua fursa zinazowezekana kwa mwanadamu. Maandiko yanasema kila jema linatoka kwa Mungu na, Amemfundisha kila mtu jinsi ya kupata utajiri. Kinachohitajika kwa wote ni kufungua fursa hizo ili tuweze kufikia urefu wa juu wa uwezo wetu. Hakikisha unashiriki nakala hii na familia yako na wapendwa. Mungu atupe uhuru wa kifedha kwetu sisi sote.


Kitabu Kipya cha Mchungaji Ikechukwu. 
Inapatikana sasa amazon

Vidokezo vya Maombi:

  1. Baba Bwana, ninaelewa kuwa hakuna mtu anayepokea chochote isipokuwa alipewa kutoka mbinguni. Naamuru kwamba kwa rehema zako, utanipa uhuru wa kifedha kwa jina la Yesu. Mimi huja dhidi ya kila dimbwi na nzige wakila pesa zangu katika ulimwengu wa roho, mimi huvunja chembe kila vizuizi na vizuizi vimechelewesha kufanikiwa kwangu, ninaomba kwamba moto wa Mungu Mwenyezi uweze juu yao kwa jina la Yesu.
  2. Baba Bwana, najiweka huru kutoka kwa kila shida ya kifedha. Ninatupa shida zangu zote za kifedha mikononi mwako mwenye uwezo. Ninaomba kwamba utasimamia hali yangu kuanzia leo kwa jina la Yesu. Bwana, msaada wangu wa kifedha, naomba unitumie msaada kwa jina la Yesu. Naamuru kwa jina la Yesu kwamba shida yangu ya kifedha itaanza kuvutia msaidizi leo kwa jina la Yesu.
  3. Baba Bwana, ninaomba kwamba utasababisha mtu anisaidie. Kila mahali ninajikuta, Bwana Yesu, tengeneza mfano wa upendo kote, wacha nipate kibali mbele ya wanadamu. Ninaomba kwamba kwa rehema yako, hata mahali ambapo sitarajii baraka, ninaamuru kwamba baraka za Bwana zitatokea kwangu kwa jina la Yesu.
  4. Bwana Yesu, msaidizi ambaye atakuwa akifanya kazi katika maisha yangu msaidizi elfu moja, naomba utamtuma mtu kama huyu leo ​​kwa jina la Yesu. Baba Bwana, naamuru kwa nguvu yako kwamba unaposimamia mtu kama huyo, wacha wachague kwa jina la Yesu. Ninapingana na kila nguvu ya giza na wakuu ambao wanaweza kutaka kuweka pazia la giza kwenye uso wa msaidizi wangu, ninachoma pazia kama hilo na moto wa Roho Mtakatifu kwa jina la Yesu.
  5. Baba kwa jina la Yesu, mimi huria pesa zangu kutoka kwa ngome ya adui. Kila nguvu na wakuu ambao umepangwa kufafanua bidii yangu kifedha, baba ninaamuru kwamba moto wa Mungu Mwenyezi uwe juu yao kwa jina la Yesu. Andiko linasema na wakamshinda kwa damu ya mwana-kondoo na kwa maneno ya shuhuda zao, baba, ninakuja dhidi ya kila mlaji aliyewekwa kwenye ukanda wa fedha zangu, huwaangamiza kwa nguvu kwa jina la Yesu . Kila aina ya ulaji, ninakuja dhidi yako kwa jina la Yesu.
  6. Baba kwa jina la Yesu, ninaweka uhusiano kati yangu na msaidizi wangu kwa jina la Yesu. Kila nguvu ambayo imekataa kuniacha nipate msaada wa kifedha, ninakuja dhidi yenu wote kwa damu ya mwana-kondoo. Kila wakuu ambao umewekwa kwenye ukanda wa mafanikio yangu, ninawaangamiza nyote kwa moto wa Aliye juu.
  7. Amka Ee Bwana na acha adui zako kutawanyika, kila mwanaume na mwanamke ambaye amejigeuza kuwa zana mikononi mwa shetani kuchelewesha au kuzuia msaada wangu wa kifedha, nakuangamiza kwa nguvu kwa jina la Yesu. Wacha moto uende mbele za BWANA na kuwamaliza maadui wake wote, wacha wale ambao hawataki mimi wanisaidie kupata msaada wa mimi na moto wa Roho Mtakatifu. Ninaamuru kwa moto wa roho mtakatifu, kila nguvu iliyokaa kwenye fedha zangu, ninakufukueni kwa moto wa roho mtakatifu kwa jina la Yesu.
  8. Bwana Yesu, ninaamuru kwamba tangu sasa, msaada unaanza kuja kwa jina la Yesu. Msaada kutoka Kaskazini, Mashariki, Magharibi na Kusini, popote nitakapokabili, wacha nitafute msaada, popote nitakapokwenda, wacha usaidie kunitafuta kwa jina la Yesu.
    Ninawaombea kila mwanaume na mwanamke wanaopambana na uboreshaji wa kifedha, Bwana ninaamuru kwamba utatuma msaada kwa njia yao kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba hata mahali au mahali ambapo wanatarajia msaada kutoka, wacha usaidie kuwapata. Nawaunganisha na msaidizi wao kwa nguvu katika jina la Yesu.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA
Makala zilizotanguliaMaombi mafupi ya Msaada
Makala inayofuataMaombi ya Usaidizi na Aya za Bibilia
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye ni shauku juu ya hoja ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema kudhihirisha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu za kuishi na kutembea katika utawala kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au niongee na WhatsApp na Telegram kwa + 2347032533703. Pia nitapenda Kukualika Ujiunge na Kikundi chetu cha Maisha cha masaa 24 kwenye Telegram. Bonyeza kiunga hiki kujiunga sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

Maoni ya 2

  1. Bwana asifiwe
    Mimi ni Vinita George mimi ni mgonjwa wa kisukari sina kazi tunaishi kwa kukodisha nyumba
    Mume wangu anaitwa Eric ana ugonjwa wa kisukari Eric yeye ni dereva teksi mume wangu ana mikopo mingi pia lipa? Hali yangu ya kifedha ni duni sana baba yangu Ashish George mgonjwa wa kisukari baba yangu yuko peke yake nchini India kwa sababu kaka yangu mwaka jana alikufa hatuna pesa nyingi za kumdhamini huko Canada
    Tafadhali kila wakati Maombi fedha yangu mume wangu baba yangu na mimi asante

  2. Sa ngalan sa amahan ako nangayu kanimo ug tabang pinansyal.ako si cristina walay trabaho naa ra ko sa panimalay nagabantay ko sa akong mga tulo ka mga anak.ang trabaho sa akong bana naa sa RHU.akong pangayoon nimo amahan na hatagan pami nimo tabang paagig pinansyal tungod sa daghan namo ug utang.daghan meg problema nga giatubang.akong pangayoon usab pinaagi sa imong gahum na makapasar ko sa akong LET exam sa umaabot. .salamat ginoo sa gugma nga walay paglubad.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.