Maombi yenye nguvu Kwa Mwanangu Aache Sigara

0
800

Leo tutashughulika na maombi kwa mwanangu aache kuvuta sigara. Shambulio baya zaidi kwa mtoto wa kiume na shetani ni mfiduo wa utumiaji wa dawa za kulevya. Majaaliwa mengi yameharibiwa kwenye madhabahu ya kuvuta sigara. Licha ya taasisi ya afya kuonya kuwa wavutaji sigara wanatarajiwa kufa wakiwa wachanga, bado ni jambo la kushangaza kwangu kwamba vijana wengi bado wanashikwa kwenye kitabu cha uvutaji sigara. Lakini leo, Mungu ameahidi kumkomboa kila mtu ambaye amekuwa mraibu wa kuvuta sigara, mikono ya Mungu itakuja juu yako na itabadilisha kila kitu kukuhusu.

Kama kiongozi wa kiroho, nimeshauri na kuomba na wazazi wengi ambao watoto wao ni wavutaji sigara wa sigara, bangi, bangi, na wote wanatafutwa dawa kali. Kile nilichogundua ni kwamba wengi wa wale watoto wa kiume ambao walijiingiza katika uvutaji wa sigara walianza kufanya ghafla. Pia, wengi wao walikuwa na uwezo mkubwa wa maisha kabla ya kuanza kuvuta sigara. Walakini, walipoanza kujiingiza katika kitendo hicho, walianza kupoteza kila fahamu ya maisha na wanapata msisimko wa furaha ya sigara. Ninaomba kwamba leo, Mungu atamwokoa mwanao kutoka kwa sigara.

Utajiuliza ikiwa wale wavulana ambao wamejigeuza kuwa kitu kisicho cha kijamii katika jamii kwa sababu ya kuvuta sigara waliumbwa na Mungu kwa njia hiyo. Hapana, Mungu aliumba kila mtu maalum na kwa kusudi. Ndio maana ni muhimu kwa wazazi kuwaombea watoto wao haswa wakati bado ni wadogo na wanyonge. Ni kufanya au kutengua kwa mzazi ikiwa watoto wao watakuwa kitu kibaya kwa Mungu na jamii.

Lakini naomba kwamba kwa rehema za Aliye juu sana, kila hatima iliyokufa itafufuliwa kwa jina la Yesu. Ninaamuru kwa mamlaka ya mbinguni, mwana wako ni zawadi kutoka kwa Mungu, yeye ni baraka, Mungu alimfanya kuwa chanzo cha furaha sio kwa huzuni. Kila nguvu ambayo imeendelea kukufanya umlilie huyo mtoto wako, ninaharibu nguvu hizo kwa damu ya mwana-kondoo. Ninaomba ukombozi kamili leo, na aje mtoto huyo awe na mkutano usiosahaulika na Yehova leo, mkutano ambao hatapona tena kwa haraka, mkutano kama huo ambao unaweza kubadilisha kiumbe chote, naomba aina ya mkutano kwamba Sauli alikuwa na Mungu akielekea Dameski ambayo ilibadilisha jina lake na maisha kuwa mazuri. Ninaomba kwamba mwanao atakutana vile vile kwa jina la Yesu.

Unapoanza kutumia mwongozo huu wa maombi ambao umepewa jina la maombi yenye nguvu kwa mtoto wangu kuacha kuvuta sigara, naomba msaada utampata mwanao na atazaliwa kwa mkono wa kulia wa Mungu kwa jina la Yesu.

Vidokezo vya Maombi:

Bwana Yesu, nakuja mbele yako leo kuhusu mwanangu, ninampoteza sana shetani. Adui amemiliki nafsi yake na tunampoteza pole pole. Ninakuja mbele yako leo kwa sababu najua kuwa hakuna kitu ambacho huwezi kukarabati, naomba kwamba kwa rehema zako, utengeneze mwanangu kwa jina la Yesu. Kwa maana wewe ni Mungu wa uwezekano na hakuna jambo lisilowezekana kwako kufanya, ninaomba kwamba kwa uwezo wako utambadilisha mwanangu kwa jina la Yesu.

Ninakuja dhidi ya kila nguvu inayopoteza hatima za watu. Kila nguvu ambayo imeapa kuharibu hatima njema ambayo umeumba mwana, naomba nguvu hizo ziharibiwe kwa jina la Yesu. Bwana Mungu, kwako, haujaunda pepo ambalo huwezi kudhibiti, naomba utafukuza pepo la kuvuta sigara kutoka kwa mwanangu kwa jina la Yesu.

Baba wa Mbinguni, ninaomba kwamba utakutana na mwanangu leo. Mkutano unaobadilisha maisha, mkutano ambao utabadilisha utu wake wote, naomba uwe nayo leo. Bwana, nataka uonyeshe mwanangu mwenyewe, nataka awe na ufunuo wa leo yako kwa jina la Yesu. Ufunuo ambao utabadilisha maoni yake juu ya kuvuta sigara, ufunuo ambao utabadilisha mawazo yake juu ya kuvuta sigara, naomba kwamba umwonyeshe leo kwa jina la Yesu.

Baba Bwana, ulisema katika neno lako kwamba watoto ni urithi wa Mungu, Bwana naomba kwamba utamuokoa mwanangu kutoka kwa pepo la kuvuta sigara kwa jina la Yesu. Ninaomba utengano wa kimungu kati yake na wenzao wote ambao shetani ameweka njia yake. Marafiki wanaomchafua kabisa, ninaomba kwamba utawatenganisha leo kwa jina la Yesu. Bwana, aina ya utengano uliotokea kati ya Ibrahimu na Lutu, naomba aina hiyo ya utengano itokee kati yake na marafiki zake wote wabaya kwa jina la Yesu.

Bwana Yesu, ninaomba kwamba kwa rehema yako, utasababisha bangi, sigara, magugu, na aina yoyote ya madawa ya kulevya kuwa sumu kwa mwanangu. Ninaomba kwamba ubadilishe ulimi wake na uwekeze roho yako kwake leo. Roho yako ambayo itamwongoza na kumlea, roho ya Mungu aliye hai ambaye atampa ushindi juu ya jaribu la kuvuta sigara, naomba roho hiyo ije juu yake leo kwa jina la Yesu.

Baba Bwana, ninaomba kwamba utamsaidia mwanangu kutoka katika hali hii ya kusikitisha. Kama vile maandiko yanasema kwamba roho iko tayari lakini mwili ni dhaifu. Ninaomba kwamba utasaidia mwili wake unaoweza kufa kupinga hamu ya kuvuta sigara kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba umwongeze nguvu kuanzia leo, utampa nguvu ya kupinga shetani jaribu linapokuja tena kwa jina la Yesu.
Vivyo hivyo, ninawaombea kila kijana nje ya barabara ambaye maisha yake yamevurugwa na uvutaji sigara, naomba kwamba utawasaidia kutoka katika hali hiyo kwa jina la Yesu.

Matangazo

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa