Pointi za Maombi Dhidi ya Mashambulio

1
6060



Leo tutashughulika na hoja za maombi dhidi ya shambulio. Kama waumini, Ibilisi huwa yuko njiani kusababisha maafa makubwa katika maisha yetu. Kumbuka kwamba maandiko yanasema Uwe macho na mwenye akili timamu. Adui yako, Ibilisi, huzunguka-zunguka kama simba angurumaye akitafuta mtu wa kumla. Adui hataki kutuona tukifanya chochote kizuri, kwa hivyo yeye yuko njiani kutushambulia.

Shambulio linaweza kuja kwa njia tofauti; hii sio shambulio la mwili ambalo hupigwa na watu wenye hasira; hii ni shambulio la kiroho. Kumbuka, andiko lilituambia kwamba hatukushindana na nyama na damu bali na nguvu na enzi, watawala wa mahali pa giza. Mara nyingi, shambulio linaweza kuwa kwenye ndoa yako, afya, fedha, uhusiano, familia, kazi, au chochote. Adui anaweza kushambulia kitu au mtu muhimu sana kwetu. Inaweza kuwa kazi yetu au maisha. Walakini, Mungu ameahidi kuharibu kila shambulio la adui; ndio maana aliagiza mwongozo huu wa maombi.

Katika mwongozo huu wa maombi, tutakuwa tunaomba maombi ya vita dhidi ya shambulio la maadui, na unapaswa kuwa tayari kuona matokeo hatari. Adui ambaye amekataa kukuacha uende, ninaamuru kwa sababu ya wakati huu Mungu awaangamize kwa jina la Yesu. Kila roho ya babu inayokutangaza kwa adui akizingira katika maisha yako, ninaamuru kwamba moto wa Roho Mtakatifu uwatekete sasa hivi kwa jina la Yesu. Mungu atataka kushangaa, hasira za maadui zinakaribia kuharibiwa, Mungu yuko karibu kuanzisha shambulio la kukabili adui huyo ambaye hatakuruhusu uwe na amani.

Vidokezo vya Maombi:

Baba Bwana, ninaomba kwamba utaharibu kila shambulio baya juu ya maisha yangu kwa jina la Yesu. Ninajua maandiko hayajawahi kuahidi kwamba hawatakusanyika, lakini maandiko yanaahidi kwamba hawatafanikiwa. Ninaamuru kwa jina la Yesu kwamba kila shambulio juu ya maisha yangu halina maana kwa jina la Yesu.

Ninaamuru kwa mamlaka ya mbinguni kwamba shambulio hilo litaua na kuharibu maisha ya mtu yeyote anayenishambulia kwa jina la Yesu. Bwana, inuka na adui zangu watawanyike. Wacha wale ambao hawataki amani kwangu wasijue amani pia, kwa maana kitabu cha Zaburi kilisema ninapomlilia Bwana, adui zangu watakimbia. Ninaamuru kwamba kila adui katika maisha yangu atakimbia kutoka wakati huu kwa jina la Yesu.

Baba Bwana, kila dhambi na Uovu maishani mwangu ambao umenifanya niwe katika hatari ya kushambuliwa na adui, naomba kwamba kwa rehema yako, utanisamehe kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba kwa sababu ya damu iliyomwagika kwenye msalaba wa Kalvari, utaifuta dhambi hiyo kwa jina la Yesu.

Baba Bwana, kila shimo maishani mwangu ambalo adui ametumia kwa kuanzisha mashambulio maishani mwangu, naomba kwamba moto wa Roho Mtakatifu uzuie kwa jina la Yesu.

Ninafuta kila shambulio juu ya fedha zangu kwa jina la Yesu. Kila shambulio ambalo limefanya fedha zangu kuwa bure, kila shambulio ambalo limezuia mtiririko wa bure wa mapato yangu, ninaomba kwamba shambulio kama hilo liharibiwe kwa jina la Yesu.

Ninafuta kila shambulio juu ya afya yangu, kila shambulio ambalo limefanya afya yangu kudhoofika. Ninaamuru kwa moto wa Roho Mtakatifu mashambulio kama hayo yanaharibiwa. Kila shambulio la kishetani ambalo limenitia magonjwa mabaya, naomba kwamba mkono wa kuume wa Mungu ambaye hufanya maajabu uniponye sasa hivi kwa jina la Yesu.

Ninaharibu kila shambulio la adui juu ya ndoa yangu, kila mpango wa adui kuharibu ndoa yangu, naomba kwamba moto wa Roho Mtakatifu uiharibu kwa jina la Yesu. Maandiko yanasema kile ambacho Mungu ameunganisha, mtu yeyote asitenganishe. Ninakuja dhidi ya kila shambulio la adui kutawanya ndoa yangu. Ninaharibu mashambulizi kama hayo kwa moto wa Roho Mtakatifu.

Bwana Mungu, mimi huja dhidi ya kila shambulio kwa wasomi wangu, kila shambulio la maadui kwenye ubongo wangu ambalo limepunguza kiwango changu cha kufanana, ninaenda kinyume na hilo kwa jina la Yesu. Maandiko yanasema ikiwa mtu yeyote anakosa hekima, na aombe kwa Mungu ambaye anatoa kwa ukarimu bila lawama. Ninaomba kwamba kila adui dhidi ya wasomi wangu apate kisasi cha Mungu.

Kila shambulio la adui kunipa hofu, mimi huja dhidi yako kwa damu ya mwana-kondoo. Maandiko yanasema, kwa kuwa sijapewa roho ya woga bali roho ya kupitishwa kumlilia Ahba Baba. Wacha kila shambulio maishani mwangu liwake moto sasa hivi kwa jina la Yesu.

Kila shambulio la adui kwa watoto wangu, kwa maandiko, inasema watoto wangu na mimi ni kwa ishara na maajabu. Nguvu huharibu kila shambulio kumaliza maisha yao kwa jina la Yesu. Watoto ni urithi wa Mungu, kwa hivyo watoto wangu ni urithi wa Mungu. Kila shambulio juu ya maisha yao linaharibiwa kwa jina la Yesu.

Acha kila adui anayepanga kunishambulia ajiue leo. Kama vile Hamani atakufa kwa mtego ambao amemtegea Mordekai, kila mtu anayepanga kunishambulia afe kutokana na shambulio lake kwa jina la Yesu. Ninatoa wito kwa jeshi la mbinguni, idadi isiyo na kipimo ya malaika wa Bwana, aondoke sasa hivi kwa vita na kulipiza kisasi kwa kila adui ambaye amekuwa akitishia amani yangu ya akili yangu kwa jina la Yesu.

Kila shambulio la kudhalilisha maisha yangu ya kiroho, kila shambulio la adui ili kunivuruga kiroho, mimi huja dhidi yake kwa jina la Yesu. Ninaomba neema ya kubaki imara mbele yako, kila shambulio juu ya maisha yangu ya kiroho limekomeshwa kwa jina la Yesu.
https://youtu.be/cSBPyaOmctc

 

Makala zilizotanguliaMaombi yanaonyesha dhidi ya mishale ya ugonjwa
Makala inayofuataPointi za Maombi Dhidi ya Mashambulio
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, Mimi ni Mtu wa Mungu, Ninaye shauku kuhusu hatua ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amemwezesha kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema ili kudhihirisha nguvu za Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu ya kuishi na kuenenda katika kutawala kwa njia ya Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa everydayprayerguide@gmail.com au Nizungumze kwa WhatsApp Na Telegram kwa +2347032533703. Pia nitapenda Kukualika ujiunge na Kikundi chetu cha Maombi chenye Nguvu cha Saa 24 kwenye Telegramu. Bofya kiungo hiki kujiunga Sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

1 COMMENT

  1. Baalzebuli ni mshambuliaji mbaya. Kila wakati o fika mbele ananiangusha. Amenyakua akaunti yangu ya benki miezi miwili mfululizo. Anaiba nambari zangu za simu za makaratasi muhimu na huingia kwenye simu yangu na huharibu mawasiliano yangu na mtandao wangu hukamata simu zangu ambazo zingesaidia. Nimekuwa nikisali hadi hapo nikijaribu kuharibu maisha yangu bila kujali nifanyayo. Miezi juu ya lundo hili la shit na ni s

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.