Wazo La Maombi Ya Kusema Wakati Moyo Wako Unayo Shida

0
1142

Leo tutashughulika na vidokezo vya maombi ya kusema wakati moyo wako unafadhaika. Tunaishi katika ulimwengu uliojaa uchungu, ulimwengu uliofadhaika na uovu wa wanadamu. Wakati mwingine katika safari yetu maishani, tutapata shida. Wakati changamoto zinapogonga kwenye milango yetu, hakuna njia mioyo yetu haitafadhaika.

Tunapokuwa na hali zinazoendelea, hakuna njia ambayo moyo wetu hautasumbuka. Moyo wa Ibrahimu ulikuwa na wasiwasi wakati aligundua kuwa Mungu alikuwa karibu kuwaangamiza watu wa Sodoma na Gomora. Hangeweza kuruhusu hilo kutokea kwa sababu ya kaka yake LOTI na familia yake wote walikuwa katika mji huo. Laiti Ibrahimu angejiruhusu avunjwe kwa sababu ya habari alizopata, LOTI na familia yake wasingeokolewa na malaika wa bwana aliyetumwa kuangamiza mji.

Katika maisha, wakati moyo wetu unafadhaika na hali ambayo inaonekana kuwa ngumu kwetu. Haitoshi kukaa tu chini na kuwa na wasiwasi, huo ndio wakati mzuri wa kuinua madhabahu yetu ya sala. Wasiwasi hautatui hali yoyote, inaongeza tu woga wetu na kwa sababu hiyo husababisha sisi kupoteza vita. Ninaomba kwamba tunapoanza kusoma nakala hii ya maombi, shida zetu zote ngumu zichukuliwe kwa jina la Yesu.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Vidokezo vya Maombi

  • Baba Bwana, nakushukuru kwa neema uliyonipa ya kuona siku mpya. Ninakushukuru kwa zawadi ya uzima ambayo umenipa kushuhudia siku mpya, jina lako litukuzwe kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninaleta yangu kuvunjwa moyo kwako, naomba kwamba utaniponya kwa jina la Yesu. Bwana, neno lako linasema ulituma neno lako na liliponya magonjwa yao, naomba kwamba kwa rehema yako utaponya moyo wangu uliojeruhiwa kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninaomba kwamba utatue kila hali ya kutatanisha katika maisha yangu ambayo inanisababisha kuwa na moyo wenye shida. Ninaomba kwamba kila hali hatari katika maisha yangu ambayo inasumbua moyo wangu, ninaomba kwamba utasaidia kuitatua kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, ninakuombea amani. Maandiko yanasema amani yako umetupa sisi sio kama ulimwengu ulivyoipa. Ninaomba kwamba unipe amani yako kwa jina la Yesu. Sitaki kusumbuliwa na hali za hatari, naomba unipe amani yako kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, mimi hupambana na kila nguvu mbaya ambayo inaniletea shida. Ninakuja dhidi ya kila madhabahu mbaya ambayo imeinuliwa ili kudhoofisha maisha yangu, ninaharibu madhabahu kama hizo kwa moto wa roho takatifu. Kila nguvu inayoinua shida kwa maisha yangu, na iharibiwe na moto wa mbinguni kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, mimi hupambana na kila aina ya magonjwa ya ajabu ambayo yanakaidi kila suluhisho la matibabu kwa jina la Yesu. Bwana Yesu, maandiko yanasema kwa kupigwa kwake sisi tumepona. Ninasema uponyaji wangu kuwa ukweli katika jina la Yesu.
  • Baba Bwana, ninapingana na kila aina ya maswala ya ndoa kwenye maisha yangu. Bwana Yesu, ndoa ni taasisi ambayo iliwekwa na Mungu. Ninaomba kwamba utasaidia kupakia ndoa yangu kwa jina la Yesu. Ninakemea kila nguvu ya adui akijaribu kuunda shida katika umoja wangu, ninaiharibu kwa moto wa roho takatifu.
  • Baba Bwana, mimi hupambana na roho ya kutofaulu katika maisha yangu, ninaiharibu kwa moto kwa jina la Yesu. Bwana, andiko ili tuwe kama yeye. Yesu hakuwa mshindwa kwa hivyo lazima nisiwe mshindwa. Bwana, nakemea kila roho ya kutofaulu kwa moto wa Mtakatifu. Kila kitu ninachoweka mikono yangu kuanzia leo lazima kifanikiwe kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, mimi huja dhidi ya kila roho ya kutosamehe. Nina wasiwasi na kutoweza kwangu kuwasamehe watu wanaponikosea. Bwana, naomba unipe neema ya kuwasamehe watu ninapokosewa kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba utalahisisha moyo wangu wa jiwe, naomba kwamba uunda upendo mioyoni mwangu. Neema ya kutazama zaidi ya uovu ambao watu wamenitendea, ninaomba kwamba utanipa kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, namuombea mtoto wangu mkaidi. Bwana, naomba kwamba utasaidia kumshika moyo wake na kumsababisha awe mtiifu na mtiifu. Ninaomba kwamba utengeneze woga wako katika maisha yake na muhimu zaidi, utamruhusu apate upendo wa kimungu wa Mungu. Ninapingana na kila nguvu mbaya inayomsababisha kuwa mtiifu, naomba nguvu kama hizo kwa jina la Yesu.
  • Bwana Yesu, ninakuja mbele yako leo kuandikisha maumivu yangu juu ya uhusiano ulioshindwa mara kwa mara. Ninaomba kwamba utaniletea njia hiyo yule mwanamume au mwanamke ambaye umenipangia. Nataka kusafiri na mshirika wa kimungu. Ninaomba kwamba kwa rehema yako, utaniunganisha na huyo mwanamume na mwanamke ambaye atakimbia kulingana na mapenzi yako na kusudi lako kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, ninaomba kwamba utaponya mawazo yangu kwa kila maumivu. Ninaomba kwamba roho yako ichunguze moyo wangu. Kila maumivu yaliyomo moyoni mwangu, naomba kwamba kwa rehema yako, uwaponye leo kwa jina la Yesu. Sitaki kwenda huku na huku kwa maumivu na hasira, ninaomba kwamba utanisaidia kuondoa maumivu kutoka moyoni mwangu kwa jina la Yesu. 
  • Nakuomba Bwana Yesu, kwamba utanipa moyo safi. Moyo ambao haujui maumivu, lawama au hasira. Ninaomba kwamba kwa neema yako utanipa kwa jina la Yesu. 

  •  

 


Matangazo

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa