Pointi za Maombi Ili Kupunguza Maumivu

1
13285

Leo tutashughulika na vidokezo vya maombi ili kupunguza maumivu. Unapoulizwa watu wengi wanaamini maumivu huja tu wakati wewe ni mgonjwa au unapata jeraha. Watu wengi hawajui kuwa kuna kitu kinachoitwa maumivu ya kihemko, maumivu ya kisaikolojia na maumivu ya kiroho. Wakati maumivu haya yanastawi kwa muda mrefu ndani ya mtu, mtu kama huyo anaweza kuvunjika moyo juu ya nguvu ya Mungu na kutilia shaka ikiwa Mungu anatosha kuondoa maumivu yao.

Maumivu ni aina ya majaribu ambayo adui hutumia kujaribu sisi kama waumini. Maumivu haya yanaweza kutoka kwa kupoteza mtu au kitu muhimu sana au karibu na wewe. Inaweza kuwa kama matokeo ya ugonjwa ambao hautapita, inaweza kuwa kama matokeo ya kuvunjika kwa moyo. Maumivu yoyote ambayo ni na sababu yoyote ya maumivu hayo, lazima ujue kuwa Mungu ana nguvu na anatosha kuponya maumivu ya aina yoyote. Ibilisi alitesa maisha ya Ayubu kwa maumivu makali. Kwa miaka mingi Ayubu anajiingiza katika sumu ya ugonjwa na kukataliwa na watu. Alipoteza karibu kila kitu ambacho alikuwa amekusanya na hakubaki na chochote isipokuwa maumivu makali ya ugonjwa ambao hautapita.

Ilifikia wakati ambapo mke wa Ayubu hata alimwambia amlaani Mungu na afe. Aliamini ni bora kuliko kuishi kwa maumivu makali. Hivi ndivyo hufanyika tunapokuwa na maumivu makali. Hata wakati imani yetu kwa bwana bado ina nguvu, watu wengi karibu na sisi hawashiriki imani kama hiyo. Wakati utafika ambao wangekushauri utafute suluhisho mahali pengine. Wamesahau kuwa Mungu tunayemtumikia ni Mungu wa wote wenye mwili na hakuna chochote kinachowezekana kwake kufanya kama ilivyoelezewa katika kitabu cha Yeremia 32:27 “Tazama, mimi ndimi BWANA, Mungu wa wote wenye mwili; kuna jambo gumu sana kwangu? ” Mungu anauwezo wa kufanya juu sana kupita kiasi sana kwamba tunauliza au kufikiria, kulingana na nguvu inayofanya kazi ndani yetu.

Sijali ni aina gani ya maumivu yanayokuathiri, sitaki hata kujua sababu ya maumivu ni nini, ninachojua ni kwamba kuna mponyaji mkubwa huko Sayuni ambaye anaweza kupunguza kila aina ya maumivu na kuponya kila aina ya magonjwa. Ikiwa unahisi kuna haja ya kuomba, wacha tuombe pamoja.

Vidokezo vya Maombi:

  • Mponyaji mkuu wa Mbingu, naamini kuwa ni Mungu ambaye alikuwa, aliyeko na anayekuja. Ninafarijika kwa ukweli kwamba wewe ni mkubwa na mwenye nguvu ya kutosha kuponya kila aina ya magonjwa. Ninaomba kwamba kwa nguvu ya mkono wako wa kulia utapunguza maumivu haya kutoka kwa mwili. Ninaomba kwamba nguvu yako utagusa kila sehemu ya mwili wangu ambayo inahitaji kuguswa na utaniokoa kutoka kwa mateso ya maumivu haya yanayoathiri maisha yangu kwa jina la Yesu.Bwana Yesu, maandiko yanasema Kristo amechukua udhaifu wetu wote na ametuponya magonjwa yetu yote. Ninaomba kwa nguvu katika jina la Yesu, kila maumivu moyoni mwangu na akili yangu yameondolewa kwa jina la Yesu. Kila adha ya ugonjwa moyoni mwangu imeharibiwa kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba faraja ya Mungu Mwenyezi inipate leo na kuondoa kila aina ya maumivu moyoni mwangu kwa jina la Yesu.Bwana, wewe ndiye unaponya moyo uliovunjika, ni wewe unayetengeneza sehemu zote zilizovunjika. Kwa neema acha mwangaza wa nuru yako upenye giza la maumivu yangu. Ninaomba kwamba uondoe maumivu haya na unipe utulivu wa akili. Ninauliza kwamba kwa rehema yako, utanifundisha jinsi ya kukabiliana na maumivu haya. Badala ya uchungu, ninaomba kwamba utanifundisha upendo wako. Napenda kujua kwamba unanipenda na unanithamini, kwa jina la Yesu.Bwana, mimi hukataa kuvunjika moyo au kuchoka na maumivu haya. Ninaomba kwamba ujionyeshe kwa nguvu katika hali hii kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba kwa uweza wako, uondoe maumivu haya moyoni mwangu na unipe amani kwa jina la Yesu. Bwana, kila maumivu ambayo husababishwa na ugonjwa. Maandiko yanasema kwa kupigwa kwake tumepona, ninaomba kwamba utaniponya kwa jina la Yesu.Bwana Yesu, ninaomba kwamba utawasaidia wasioamini wangu ninapoangalia msalabani kupata uponyaji. Ninaomba neema kuwa thabiti katika msimamo wangu, kwani najua kuwa maumivu na uchungu wa sasa sio kitu ikilinganishwa na utukufu ambao utabadilika hivi karibuni. Ninaomba kwamba utanipa neema ya kusimama nawe hadi mwisho. Ninaomba rehema yako, utanionesha huruma kubwa, utanionesha fadhili na ukuu wako, kwa jina la Yesu.Bwana, maandiko yanasema neema yako inanitosha na nguvu zako zinatimizwa katika udhaifu wangu. Bwana Yesu, ninaomba kwamba neema yako itoshe kwangu wakati huu wa kujaribu kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba nguvu zako zisaidie udhaifu wangu kwa jina la Yesu.Bwana, nakushukuru kwa kujibu maombi yangu. Ninakushukuru kwa sababu najua kwamba umeondoa maumivu haya. Ninakushukuru kwa sababu najua kwamba badala ya maumivu haya nitapata amani na utulivu, nakushukuru kwa sababu neema yako inanitosha. Ninakushukuru kwa sababu umeniponya kutoka kwa kila aina ya maumivu ya kihemko, kisaikolojia na kiakili yanayonitesa, jina lako litukuzwe milele. Amina.

  • Bwana Yesu, maandiko yanasema Kristo amechukua udhaifu wetu wote na ametuponya magonjwa yetu yote. Ninaomba kwa nguvu katika jina la Yesu, kila maumivu moyoni mwangu na akili yangu yameondolewa kwa jina la Yesu. Kila adha ya ugonjwa moyoni mwangu imeharibiwa kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba faraja ya Mungu Mwenyezi inipate leo na kuondoa kila aina ya maumivu moyoni mwangu kwa jina la Yesu.Bwana, wewe ndiye unaponya moyo uliovunjika, ni wewe unayetengeneza sehemu zote zilizovunjika. Kwa neema acha mwangaza wa nuru yako upenye giza la maumivu yangu. Ninaomba kwamba uondoe maumivu haya na unipe utulivu wa akili. Ninauliza kwamba kwa rehema yako, utanifundisha jinsi ya kukabiliana na maumivu haya. Badala ya uchungu, ninaomba kwamba utanifundisha upendo wako. Napenda kujua kwamba unanipenda na unanithamini, kwa jina la Yesu.Bwana, mimi hukataa kuvunjika moyo au kuchoka na maumivu haya. Ninaomba kwamba ujionyeshe kwa nguvu katika hali hii kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba kwa uweza wako, uondoe maumivu haya moyoni mwangu na unipe amani kwa jina la Yesu. Bwana, kila maumivu ambayo husababishwa na ugonjwa. Maandiko yanasema kwa kupigwa kwake tumepona, ninaomba kwamba utaniponya kwa jina la Yesu.Bwana Yesu, ninaomba kwamba utawasaidia wasioamini wangu ninapoangalia msalabani kupata uponyaji. Ninaomba neema kuwa thabiti katika msimamo wangu, kwani najua kuwa maumivu na uchungu wa sasa sio kitu ikilinganishwa na utukufu ambao utabadilika hivi karibuni. Ninaomba kwamba utanipa neema ya kusimama nawe hadi mwisho. Ninaomba rehema yako, utanionesha huruma kubwa, utanionesha fadhili na ukuu wako, kwa jina la Yesu.Bwana, maandiko yanasema neema yako inanitosha na nguvu zako zinatimizwa katika udhaifu wangu. Bwana Yesu, ninaomba kwamba neema yako itoshe kwangu wakati huu wa kujaribu kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba nguvu zako zisaidie udhaifu wangu kwa jina la Yesu.Bwana, nakushukuru kwa kujibu maombi yangu. Ninakushukuru kwa sababu najua kwamba umeondoa maumivu haya. Ninakushukuru kwa sababu najua kwamba badala ya maumivu haya nitapata amani na utulivu, nakushukuru kwa sababu neema yako inanitosha. Ninakushukuru kwa sababu umeniponya kutoka kwa kila aina ya maumivu ya kihemko, kisaikolojia na kiakili yanayonitesa, jina lako litukuzwe milele. Amina.

Makala zilizotanguliaPointi za Maombi Kwa Mke anayemcha Mungu
Makala inayofuataHoja za Maombi Dhidi ya Makosa ya Mawaziri
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, Mimi ni Mtu wa Mungu, Ninaye shauku kuhusu hatua ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amemwezesha kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema ili kudhihirisha nguvu za Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu ya kuishi na kuenenda katika kutawala kwa njia ya Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa everydayprayerguide@gmail.com au Nizungumze kwa WhatsApp Na Telegram kwa +2347032533703. Pia nitapenda Kukualika ujiunge na Kikundi chetu cha Maombi chenye Nguvu cha Saa 24 kwenye Telegramu. Bofya kiungo hiki kujiunga Sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

1 COMMENT

  1. Mchungaji wa makadirio ya Kanisa ni kama Mchungaji kama vile chakula cha jioni cha chakula, ikiwa ni pamoja na grato la mtu mwingine.
    Deus lhe abênçoe com muita sabedoria, upendo, proteção divina, saúde, paz e muita luz.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.