Pointi za Maombi Ili Kubariki Nyumba Mpya

2
2205

Leo tutashughulika na vidokezo vya maombi kubariki nyumba mpya. Kitabu cha Zaburi 127: 1 Isipokuwa Bwana kujenga nyumba, wanaijenga wanafanya kazi bure; isipokuwa Bwana aulinde mji, mlinzi huamka bure. Ni bwana tu ndiye anayeweza kujenga nyumba. Wakati huo huo, lazima ujue kuwa nyumba katika muktadha huu haimaanishi tu nyumba ambayo watu wanaishi. Ina maana pia familia na ukoo. Kristo alitufundisha jinsi ya kuomba wakati wowote tunapoingia katika nyumba mpya. Yesu alisema kwamba wakati wowote tunapoingia katika nyumba ya mtu tunapaswa pia kusema amani iwe kwa nyumba hii. Hii inaweza kupatikana katika kitabu cha Luka 10: 5 Lakini nyumba yoyote mtakayoingia, semeni kwanza, Amani kwa nyumba hii.

Walakini, tunasema nini tunapoingia kwenye nyumba yetu mpya kwa mara ya kwanza? Kwa kufurahisha, bado tunaweza kusema sala ya amani iwe kwa nyumba hii. Tunaposema amani iwe kwa nyumba hii, hiyo inamaanisha tunamkaribisha Yesu nyumbani kwetu. Kristo anachukuliwa kama Mfalme wa amani, wakati tunapotamka taarifa amani iwe kwa nyumba hii, tulimkaribisha Yesu moja kwa moja nyumbani. Walakini, maombi kwa nyumba mpya huenda zaidi ya hapo. Kwanza tunahitaji kumshukuru Mungu kwa baraka ya nyumba mpya. Kwa kuongezea, tunaomba baraka ya Mungu Mwenyezi juu ya nyumba, ulinzi wa Mungu na juu ya upendo wote wa Mungu. Maombi haya yote yanajumuisha kuishi kwa mafanikio katika nyumba mpya.

Vidokezo vya Maombi:

 

  • Bwana Yesu, nakushukuru kwa baraka ya nyumba mpya. Ninakutukuza kwa sababu kwa utoaji ambao umewezesha kuzaliwa kwa nyumba hii mpya. Ninakushukuru kwa sababu wewe ni Mungu. Ninakushukuru kwa kutotufanya tukose makazi, ninakutukuza kwa makao haya mazuri, jina lako litukuzwe sana kwa jina la Yesu.
  • Bwana, ninakualika katika nyumba hii. Ninaomba kwamba roho yako iwe maarufu katika nyumba hii kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba nguvu ya Mungu Mwenyezi itaendelea kung'aa katika nyumba hii kwa jina la Yesu. Ninakuja dhidi ya kila nguvu ya giza inayoweza kutishia amani ya nyumba hii, nawakemea kwa moto wa Roho Mtakatifu.
  • Baba Bwana, wewe ni mkuu wa amani, naomba kwamba utakuja na kuwa na ukubwa wa nyumba hii kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba amani yako iendelee kukaa katika nyumba hii kwa jina la Yesu. Kila nguvu na enzi ambayo inaweza kuwa ilitishia kuchukua nyumba hii, naomba kwamba moto wa Mungu uwaangamize kwa jina la Yesu.
  • Bwana Mungu, naomba kwamba utaweka uzio wa moto kuzunguka nyumba hii kwa jina la Yesu. Mikono yako ya ulinzi itakuwa juu ya kila mtu atakayekaa katika nyumba hii kwa jina la Yesu. Kitabu cha Ayubu 1: 10 Je! Hujamwekea ua yeye na nyumba yake na kila kitu alicho nacho? Umebarikia kazi ya mikono yake, na kondoo zake na ng'ombe zake wameenea kotekote ulimwenguni. Ninaomba kwamba uweke ua wa moto kuzunguka nyumba hii kwa jina la Yesu.
  • Bwana, mimi huja dhidi ya kifo na msiba, haitakuwa na nguvu juu ya nyumba hii kwa jina la Yesu. Ninaomba kifo kisipate kuingia ndani ya nyumba hii kwa jina la Yesu. Maandiko yanasema hatutakufa bali tutaishi kutangaza matendo ya bwana katika nchi ya walio hai. Bwana naomba kwamba hakuna mtu wa familia hii atakayekufa kwa jina la Yesu.
  • Bwana, naomba utujalie aina sahihi ya hekima ya kujiondoa kwa kila ushawishi ambao hautaleta chochote isipokuwa maumivu na kukata tamaa nyumbani mwetu kwa jina la Yesu. Bwana, nipe mimi na kila mshiriki wa kaya hii neema ya kukua katika nguvu na nguvu zako.
  • Ninakuja dhidi ya kila aina ya mafarakano katikati yetu. Maandiko yanasema je! Wawili wanaweza kufanya kazi pamoja isipokuwa wakubaliane? Bwana, naomba utusaidie kukuza umoja katikati yetu kwa jina la Yesu. Kwa njia yoyote ile adui amepanga kushambulia uwepo wa amani katikati yetu kama familia, ninaomba kwamba moto wa Mungu utawaangamiza kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, Kristo alitufundisha kwamba amri kuu ni upendo. Ninaomba kwamba utatufundisha jinsi ya kujipenda sisi wenyewe katika njia sahihi katika jina la Yesu. Ninaomba kwamba utupe neema ya kuendelea kuishi kwa upendo katika jina la Yesu.
  • Bwana mimi hupaka kila kitu na kila mtu anayehama nami katika nyumba hii, sitapoteza yeyote kati yao kwa jina la Yesu.
  • Bwana, nimeshusha kila mtu hodari ambaye adui amemteua kutuzuia katika nyumba hii. Ninamkemea kwa nguvu kwa jina la Yesu. Ninaomba kwamba mtu mwenye nguvu atapoteza nguvu zake kwa jina la Yesu. Kila mazungumzo ya kipepo ambayo yanaendelea katika nyumba hii dhidi yetu sisi wakaazi wake, naita moto wa Mungu juu yako leo kwa jina la Yesu. Bwana, kila mzizi mwovu ambao umepandwa kwenye ardhi ya nyumba hii kusababisha kurudi nyuma au mateso ya kipepo, ninaomba kwamba nguvu ya Mungu iwaangushe leo kwa jina la Yesu. Bwana, chochote ndani ya nyumba hii ambacho kitatishia maisha ya amani ya familia yangu na mimi, choma moto wakati huu kwa jina la Yesu.
  • Bwana, kila wakaaji wabaya ambao adui amewapa kuvuruga amani ya nyumba hii, kufa leo kwa jina la Yesu. Ninaufunga mlango wa mlango huu dhidi ya kila wakaaji wabaya kwa jina la Yesu.

 

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

 


Makala zilizotanguliaPointi Za Maombi Ili Kubariki Gari Mpya
Makala inayofuataNukta za Maombi za Kushinda Unyogovu Kama Muumini
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye ni mwenye shauku juu ya hoja ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema kudhihirisha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu za kuishi na kutembea katika utawala kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au niongee na WhatsApp na Telegram kwa + 2347032533703. Pia nitapenda Kukualika Kujiunga na Kikundi chetu cha Maombi cha masaa 24 kwenye Telegram. Bonyeza kiungo hiki kujiunga sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

Maoni ya 2

  1. bonsoir homme de Dieu
    moi je suis traore salimata et je suis de la côte d'Ivoire, je suis ni raia wa familia maarufu wa familia na mimi wanaobadilisha dini kwa imani ya kidini kati ya wagombea wa musulman na vivons wote wanakusanyika bila mali Mari.
    cela fait 6 ans qu il soufre d une plaie incible and moi aussi il ya des esprits de nuits qui me fatigue nous avons beaucoup tourné and sans rien and j'ai vu priosres sur la spirituelite qui m àdifié si vous recevez mon message j 'ai vraiment besoin de vos prières pour moi et ma famille merci

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.