Dondoo 20 za Maombi Dhidi ya wakwe

0
1934

Leo tutashughulika na hoja za maombi dhidi ya mkwe-mkwe. Hii ni changamoto kubwa kwa watu wengi walioolewa. Hakuna shaka kwamba wakwe wengine wamejazwa na uovu, ni mawakala wa giza. Watadhoofisha maisha ya mume na mke. Utapata changamoto kubwa sana, kimwili na kiroho.

Miaka yangu katika huduma imenifanya nipate uzoefu wa mambo mengi haswa juu ya wakwe waovu. Wanaweza kusababisha uhamasishaji, kutokuelewana kati ya wenzi kuharibu ndoa. Shambulio lao kawaida huwa kwenye ndoa, hawataki umoja kusimama kwa hivyo watawasumbua watu wawili wanaohusika katika umoja. Lakini nakuletea habari njema leo, Mungu ameahidi kuwakomboa watu kutoka kwa nguvu za shemeji mbaya wanaosababisha mateso kwa umoja wao.

Ndoa ni taasisi ya Bwana, ndiyo sababu maandiko yanasema kile ambacho Mungu ameunganisha, mtu yeyote asitenganishe. Ninaamuru kwa mamlaka ya mbinguni, kila mwanamume mbaya au mwanamke ambaye una mkwewe ameharibiwa leo jina la Yesu. Ninatoa agizo kwa jina la Yesu, nguvu zao hazina nguvu leo, mshale waliotuma kwenye ndoa yako utarudi kwao mara saba kwa jina la Yesu.

KTAZAMA MOJA KWA MOJA TV YA KILA SIKU YA MAOMBI kwenye YouTube
Kujiunga sASA

Vidokezo vya Maombi:

  • Bwana, ninakutukuza kwa wema wako na rehema juu ya maisha yangu. Ninakushukuru kwa neema na neema yako kuwa na familia yangu mwenyewe, nasema jina lako litukuzwe sana katika jina la Yesu.
  • Bwana, naomba kwamba umnyamazishe kila mtu mwenye nguvu au mwanamke kati ya wakwe zangu ambaye ameapa kuifanya ndoa hii kwa mateso na maumivu kwa jina la Yesu.
  • Bwana, ninainua kiwango dhidi ya kila shemeji wa ujanja anayeonekana kama rafiki lakini ni mbaya gizani. Naamuru waangamizwe kwa jina la Yesu.
  • Baba, natangaza kwamba wale wote wanaonichukia bila sababu kati ya wakwe zangu, bwana, wacha aibu ya kimungu iwafikie leo kwa jina la Yesu.
  • Bwana, kila shemeji akinichagua katika nyumba ya mume wangu, wacha wapate aibu ya kimungu leo ​​kwa jina la Yesu.
  • Bwana, amka na adui zako watawanyike, basi wale ambao watapanga baada ya anguko langu wafedheheke leo kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, kila mshale mwovu ambao umepigwa dhidi yangu kutoka kwa shemeji wabaya hurudi kwao katika zizi saba kwa jina la Yesu.
  • Bwana, naomba kwamba juu ya familia yangu, shauri lako pekee litasimama kwa jina la Yesu. Kwa maana imeandikwa, ni nani anayesema na hufanyika wakati Mungu hajaamuru. Ili kufikia mwisho huu, mimi huwaka kila lugha mbaya inayosema mabaya dhidi ya muungano huu leo ​​kwa jina la Yesu.
  • Bwana, naomba kwamba kisasi cha bwana kitatokea dhidi ya kila mkwe-mkwe ambaye hataki chochote isipokuwa kifo changu, kwa jina kuu la Yesu.
  • Bwana, nauliza kwamba malaika wa bwana atapanda nguzo za moto kuzunguka hii ndoa na kila roho zinazohusika katika hiyo. Ninaomba kwamba ulinzi wa bwana uwe juu yangu na nyumba yangu kwa jina la Yesu.
  • Kwa maana imeandikwa, Yeye aketiye mahali pa siri pa Aliye Juu atakaa chini ya uvuli wa Mwenyezi. Nilijiweka mwenyewe na familia yangu chini ya mahali pa siri ya Aliye juu, hakuna madhara yatakayotupata kwa jina la Yesu.
  • Bwana, ninaomba kwamba kwa vyovyote vile moyo wa mume wangu umetiwa sumu dhidi ya muungano huu, naomba uiponye leo kwa jina la Yesu. Ninaamuru kwamba kila sehemu isiyojumuishwa katika ndoa hii imetengenezwa kwa jina la Yesu.
  • Bwana, nalaani kila nyoka na viumbe wengine wa kipepo ambao shemeji zangu wabaya wametuma kunitesa wakati nimelala, ninaamuru kwamba hawatakuwa na nguvu juu yangu kwa jina la Yesu.
  • Mbwa wako wa uovu uliyotumwa na shemeji mbaya kuniuma usingizini, poteza meno yako leo kwa jina la Yesu. Ninakulaani wewe nyoka wa tahadhari ambaye ameingia kwenye ndoa yangu kwa jina la Yesu. Ninaamuru kwamba uondoe mikono yako juu ya umoja wangu. Nyumba hii na wakazi wake wako chini ya ulinzi wa Bwana, toka nyumbani hapa leo kwa jina la Yesu.
  • Bwana, kila kukera kwa hofu ambayo mkwe-mkwe anatumia dhidi yangu, kufa leo kwa jina la Yesu. Sitaogopa kwa maana imeandikwa, sijapewa roho ya hofu lakini ya Uwana kumlilia Ahba baba. Ninaamuru kwa mamlaka ya mbinguni, wewe wakala wa woga kupoteza mtego wako juu yangu kwa jina la Yesu.
  • Bwana, naomba ngao ya kiroho dhidi ya shambulio la shemeji yangu mbaya. Mateso yao yote juu ya ndoa hii yamevunjwa na mamlaka ya mbinguni. Ninakuamuru kwa nguvu katika jina la Yesu, wewe roho ya uhamasishaji iliyotumwa kutoka kwa agano la wachawi katika familia yangu, acha maisha yangu leo ​​kwa jina la Yesu.
  • Kila magonjwa na magonjwa hatari ambayo yametengenezwa kutesa maisha yangu, nakuangamiza leo kwa jina la Yesu.
  • Kwa maana imeandikwa, yule ambaye mtoto ameweka huru yuko huru kweli. Ninaamuru na mwandishi wa mbinguni, kila minyororo ya utumwa ambayo imetumika kunishikilia, ninaamuru kwamba umevunjwa leo kwa jina la Yesu.
  • Baba Bwana, naamuru kwamba watoto wangu wako huru kutoka mikononi mwa wakwe waovu wanaonitesa kwa jina la Yesu. Maandiko yanasema mimi na watoto wangu ni kwa ishara na maajabu. Ninaamuru kwamba wakwe waovu hawatakuwa na nguvu juu ya watoto wangu kwa jina la Yesu.
  • Baba bwana, naomba kuanzia leo utafanya mimi na mume wangu tusigusike kwa kila nguvu ya wakwe wa kujaribu kujaribu kutesa familia yangu kwa jina la Yesu.

 


Makala zilizotanguliaSababu tano Lazima Ulelee Watoto Wacha Mungu
Makala inayofuataVidokezo Vikali vya Maombi Dhidi ya Shida za Mimba
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye ni mwenye shauku juu ya hoja ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema kudhihirisha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu za kuishi na kutembea katika utawala kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au niongee na WhatsApp na Telegram kwa + 2347032533703. Pia nitapenda Kukualika Kujiunga na Kikundi chetu cha Maombi cha masaa 24 kwenye Telegram. Bonyeza kiungo hiki kujiunga sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.