Pointi za Maombi ya Ushindi dhidi ya Laana za Kizazi Mkaidi 

1
105

Leo tutakuwa tunashughulika na Pointi za Maombi ya Ushindi dhidi ya Laana za Kizazi Mkaidi.

Akapita mbele ya Musa, akitangaza, BWANA, BWANA, Mungu mwingi wa rehema na neema, si mwepesi wa hasira, mwingi wa rehema na uaminifu, mwenye kuwaonea huruma elfu elfu, mwenye kusamehe uovu, na uasi, na dhambi. Hata hivyo hamuachi mwenye hatia bila kuadhibiwa; awaadhibu wana na watoto wao kwa ajili ya dhambi ya wazazi wao, hata kizazi cha tatu na cha nne.’” ( Kutoka 34:6-7 ). Laana za vizazi ni tabia tunazochukua kwa sababu ya mazingira tunayolelewa.

Unaweza Pia Kupenda Kusoma: Mistari 20 ya Biblia Dhidi ya Laana

Uraibu na matumizi mabaya yanaweza kuathiri tabia zetu, lakini hatimaye, sote tuna chaguo la kuiondoa minyororo hiyo na kukumbatia uhuru katika Kristo. “Dhambi za akina baba huadhibiwa kwa watoto kwa kuwa dhambi ya watoto wenyewe,” John Piper aeleza, “chuki ya Mungu ndiyo kielelezo cha tatizo la baba.” Matokeo ya dhambi zinazorudiwa kwa hakika ni ya vizazi. Mungu alimtangazia Musa katika aya za hapo juu kwamba hatawaacha wakosefu bila kuadhibiwa.

Kwa nini Angetaka watoto Wake waendelee na tabia mbaya ambazo hazingewaletea furaha ya kweli au kutosheka? Mungu aliupenda ulimwengu, hata akamtuma Mwanawe wa pekee ili atuokoe. ( Yohana 3:16 ) Yeye si mwepesi wa hasira, daima ni mwema, na alitoa njia kwa ajili yetu kuvunja laana ya dhambi ambayo sisi sote tunazaliwa chini yake. Warumi 8 vs 2 kwa sababu sheria ya Roho atiaye uzima kwa njia ya Kristo Yesu imeniweka huru mbali na sheria ya dhambi na mauti. Laana pia ni uchawi au maneno mabaya yanayowekwa kwa watu kwa nia ya kuwadhuru, kwa hiyo laana inaweza kudhihirika kwa njia ya umaskini, ugonjwa, ajali au kifo. Zifuatazo ni sababu za watu kuweka laana kwa wanadamu wenzao.

Kwanza, ni kwa madhumuni ya kulipiza kisasi. Kwa mfano, mtu ambaye alikatishwa tamaa na mchumba/mchumba wake angeweza kulipiza kisasi kwa kutamka laana kwamba hakutakuwa na kilio cha mtoto katika nyumba ya yule aliyemkatisha tamaa, bila yule aliyelaaniwa kujua. Angeweza kuendelea na maisha bila kupata mtoto kwa sababu ya laana iliyowekwa juu yake. Tena, laana imewekwa ili kusababisha au uharibifu. Katika kesi hii, laana imewekwa ili kusababisha madhara na kwa lengo la kulipiza kisasi.

PICHA ZA KUTUMIA

  • Baba yangu!! Nguvu yoyote kutoka kwa nyumba ya baba/mama yangu ambayo imeapa kwamba sitavuka kikomo fulani, wewe si muumba wangu, unangoja nini, kufa!
  • Baba yangu!! Kila laana kutoka kwa nyumba ya baba/mama yangu iliyowafanya wanadamu kuteseka au kuhangaika maishani, ee laana, kwa jina la Yesu, vunja!
  • Baba yangu!! Kila laana yako haitafanikiwa kufanya kazi katika maisha yangu, kwa jina la Yesu, vunja!
  • Kila vikwazo vya mababu juu ya maisha yangu, familia, na fedha ziinuliwa kwa jina la Yesu.
  • Baba yangu!! Kila mnyororo wa kishetani unaonirudisha nyuma maishani, ee mnyororo mwovu, unangoja nini, vunja.
  • Agano lolote linalofanya kazi dhidi yangu na familia yangu litavunjika sasa kwa moto kwa jina la Yesu
  • Laana yoyote kutoka kwa maji, duniani na mahali pa juu inayojidhihirisha katika maisha yangu na familia itavunjika sasa kwa moto kwa jina la Yesu
  • Nguvu yoyote inayosema maombi yangu haitajibiwa itakufa sasa kwa moto kwa jina la Yesu.
  • Ninakataa kunywa kutoka kwa chemchemi ya huzuni, kwa jina la Yesu.
  • Ninachukua mamlaka juu ya kila laana iliyotamkwa dhidi ya maisha yangu, kwa jina la Yesu.
  • Pepo yeyote, aliyeshikamana na laana yoyote, aondoke kwangu sasa, kwa jina kuu la Yesu.
  • Kila laana iliyotolewa dhidi yangu, igeuzwe kuwa baraka, kwa jina la Yesu.
  • Kila mmiliki wa mzigo mbaya maishani mwangu, beba mzigo wako sasa, kwa jina la Yesu.
  • Shika kichwa chako kwa mikono yako miwili na uombe kwa ukali sana, "Ninaachilia kichwa changu kutoka kwa kila agano baya, kwa jina la Yesu.
  • Bado nikishika kichwa chako kwa mikono yako miwili, Sema ninabomoa kila ngome ya maagano mabaya maishani mwangu na familia kwa jina la Yesu.
  • Ninafunga Enzi zote, Mamlaka zote, Watawala wote wa giza la ulimwengu huu, uovu wote wa kiroho katika mahali pa juu unaofanya kazi dhidi yangu na familia yangu kwa jina la Yesu.
  • Ninavunja laana zote za kizazi za kiburi, tamaa, upotovu, uasi, uchawi, ibada ya sanamu, umaskini, kukataliwa, hofu, kuchanganyikiwa, kulevya, kifo, na uharibifu unaofanya kazi dhidi yangu kwa moto katika jina la Yesu.
  • Ninaamuru roho zote za mababu na kizazi zilizokuja maishani mwangu wakati wa kutungwa mimba, tumboni, kwenye njia ya uzazi, na kupitia kamba isiyo ya kibiblia zitoke ndani yangu sasa kwa jina la Yesu.
  • Naamuru roho zote za mababu za freemasonry, kuabudu sanamu, vinyago, uchawi, dini za uongo, mitala, tamaa na upotovu zitoke sasa katika maisha yangu kwa jina la Yesu.
  • Ninaamuru roho zote za urithi za tamaa, kukataliwa, hofu, magonjwa, udhaifu, magonjwa, hasira, chuki, kuchanganyikiwa, kushindwa, na umaskini zitoke katika maisha yangu sasa kwa jina la Yesu.
  • Ninafunga na kukemea roho zote zinazojulikana na viongozi wa roho wanaofanya kazi maishani mwangu kutoka kwa mababu zangu kwa jina la Yesu.
  • Ninavunja laana zote za magonjwa na magonjwa na kuamuru magonjwa yote ya kurithi yaondoke kwenye mwili wangu sasa kwa jina la Yesu.
  • Ee Mungu wa Eliya niruhusu nitembee katika uhuru wako kamili kwa jina la Yesu
  • Ee Bwana Mungu wangu, unirudishie miaka yangu yote iliyoharibiwa kwa moto kwa jina la Yesu
  • Ushuhuda wangu, dhihirishwa kwa moto sasa kwa jina la Yesu
  • Kila laana ya uchawi juu ya maisha yangu, vunja kwa moto kwa jina la Yesu
  • Kila laana ya wazazi juu ya maisha yangu, vunja kwa moto kwa jina la Yesu
  • Kila laana ya ukaidi ambayo imekataa kuvunja, kwa damu ya Yesu vunja kwa moto kwa jina la Yesu
  • Pepo yeyote anayeunga mkono laana maishani mwangu, afe kwa moto kwa jina la Yesu
  • Ee Mungu inuka na uniokoe kutoka kwa kila laana inayofanya kazi dhidi ya maisha yangu kwa jina la Yesu
  • Baba wa Mbinguni nakushukuru kwa kujibu maombi yangu katika jina la Yesu.

 

1 COMMENT

  1. Ni maombi gani yanahitajika katika hali niliyozaliwa na kubebwa ndani ya nyumba mbaya sana, nyumba ambayo uchawi na mauaji yalifanyika na watu wamezikwa chini yake, uwanja wa mapepo, nilikua ndani yake kuchafuliwa na mama yangu. , ikiwezekana baba, lakini baba wa kambo kwa hakika alicheza na bodi za ouji na kuuliza maswali kuhusu mimi, kunaweza kuwa na bodi mbili. Nina karama za kiroho. Hili ni janga la mashambulizi yasiyoisha, nimefungwa kwa njia ambazo hakuna atakayeamini, kumekuwa na mashambulizi makubwa ambapo maumivu ya kichwa yangu yalipigwa na kugonga moyo wangu, bado yapo, yanaua nguvu zangu. Nyumba hii pia iko kwenye mto katika eneo la mafuriko iliyozungukwa na misitu ambapo miti imechongwa kwa piramidi hiyo kwa jicho juu yake pamoja na vitu vingine. Sina pesa na sina hoja. Wachawi wanaendelea kushambulia kituko ninapoomba, wanapiga kelele na kushambulia kwa mifereji ya nishati, nishati yenye sumu, zaps kubwa za ghafla na ndoto za kutisha zisizoweza kufikiria. Mimi ni mkristo, ninaamini katika mungu na yesu. Imani hii inakera na kuwachanganya wengi katika familia yangu ingawa mimi ni mzee kwa sasa na wengi wao wamefifia. Niliamini tu mungu angeshinda na kuliweka wazi hili, naamini lazima kuwe na kusudi la maisha yangu, je, ninawasaidia wengi kwa kuteka mawazo haya yote ( I have near zero contact with anyone, people are simply used against me, uchawi na mapepo yanapita moja kwa moja na kuyatumia kunishambulia, nashambuliwa nikienda madukani ) Ninarudisha kila kitu kwa jina la yesu mara saba, nasikia wakipiga kelele, wakati mwingine ninawaona kwa macho mengine, naanguka chini kwa maumivu nk. iliyopita baada ya kuomba niliona moto mweupe unaowaka ( 57c ) juu yangu. zaburi 57 Nyumba hii imeondolewa mapepo na roho sasa, eneo lote limepakwa wakfu kwa mungu, limefunikwa kwa damu ya yesu na roho mtakatifu, lakini mashambulizi yanaendelea. Ninaamini nina fujo ya misingi, mama na baba, lakini pia kwa sababu ya bodi za ouija, baba wa kambo na uovu wote wa kutisha uliokuwa katika nyumba hii na mali, mambo mbali zaidi ya msingi wa kawaida yameunganishwa kwangu na kama nilivyosema hapo juu. kuna kitu ndani kimeshikamana na upande wa moyo wangu, ninahitaji kutoa pepo, kundi zima la watu wa kusaidia kwa hili.

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.