Nyumbani Waandishi Machapisho ya Mchungaji Ikechukwu Chinedum

Mchungaji Ikechukwu Chinedum

687 POSTA Maoni ya 28
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, mimi ni Mtu wa Mungu, Ambaye anapenda sana kuhama kwa Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kuwa Mungu amempa nguvu kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema ili kuonyesha nguvu ya Roho Mtakatifu. Ninaamini kuwa hakuna Mkristo anayepaswa kukandamizwa na ibilisi, tuna Nguvu ya kuishi na kutembea kwa nguvu kupitia Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri nasaha, unaweza kuwasiliana nami kwa chinedumadmob@gmail.com au Ungana nami kwenye WhatsApp Na Telegramu kwa +2347032533703. Pia nitapenda kukualika Kujiunga na Kikundi chetu cha Maombi cha Nguvu 24 kwenye Telegramu. Bonyeza kiunga hiki ili ujiunge Sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.

ZAIDI ZAIDI

SALA ZAIDI