Alhamisi, Septemba 29, 2022
Nyumbani Waandishi Machapisho na wafanyikazi wa admin

wafanyikazi wa admin

420 POSTA Maoni ya 14
Jina langu ni Mchungaji Ikechukwu Chinedum, Mimi ni Mtu wa Mungu, Ninaye shauku kuhusu hatua ya Mungu katika siku hizi za mwisho. Ninaamini kwamba Mungu amemwezesha kila mwamini kwa utaratibu wa ajabu wa neema ili kudhihirisha nguvu za Roho Mtakatifu. Ninaamini kwamba hakuna Mkristo anayepaswa kuonewa na shetani, tuna Nguvu ya kuishi na kuenenda katika kutawala kwa njia ya Maombi na Neno. Kwa habari zaidi au ushauri, unaweza kuwasiliana nami kwa everydayprayerguide@gmail.com au Nizungumze kwa WhatsApp Na Telegram kwa +2347032533703. Pia nitapenda Kukualika ujiunge na Kikundi chetu cha Maombi chenye Nguvu cha Saa 24 kwenye Telegramu. Bofya kiungo hiki kujiunga Sasa, https://t.me/joinchat/RPiiPhlAYaXzRRscZ6vTXQ. Mungu akubariki.